Gói thầu số 4: Xây lắp

      Đang xem
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Gói thầu số 4: Xây lắp
Tên dự án
Trường Khiếm thính Hải Phòng; Hạng mục: Cải tạo, sửa chữa khu nhà phụ trợ gồm nhà bếp, nhà tắm và hệ thống thoát nước và cải tạo, sửa chữa nhà bếp, nhà tắm tầng 1
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
4.382.549.000 VND
Giá gói thầu
4.382.549.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
15:45 17/01/2020
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
07/QĐ-KT ngày 20/01/2020
Ngày phê duyệt
20/01/2020
Hoàn thành
09:21 06/02/2020
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0

Công ty TNHH Phúc Đạt

4.376.818.000 VND 340 ngày 340 Ngày
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây