Gói thầu số 5: Cung cấp phần mềm

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
83
Số KHLCNT
Gói thầu
Gói thầu số 5: Cung cấp phần mềm
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
1.654.663.767 VND
Giá dự toán
1.654.663.767 VND
Hoàn thành
18:04 20/12/2021
Thời gian thực hiện hợp đồng
12 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 0107857710 0107857710

Công ty Cổ phần Công nghệ SFB

1.650.000.000 VND 1.650.000.000 VND 12 tháng 12 tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Ghi chú
1
Phần mềm chuẩn hóa, tạo lập và khai thác dữ liệu hộ tịch
SFB
1
Bộ
Chi tiết nêu tại Mục 2, Chương V, Phần 2 của E-HSMT
Việt Nam
1.650.000.000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây