Gói thầu số 6b: Chi phí lắp đặt thiết bị

        Đang xem
Mã TBMT
Đã xem
231
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Gói thầu số 6b: Chi phí lắp đặt thiết bị
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
6.770.589.100 VND
Ngày đăng tải
10:51 07/12/2023
Loại hợp đồng
Trọn gói
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Số quyết định phê duyệt
199-QĐ/VPThU
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Cơ quan phê duyệt
VĂN PHÒNG THÀNH ỦY BẢO LỘC
Ngày phê duyệt
05/12/2023
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn5801265769 5801265769 Liên danh Công ty TNHH TM và DV Nho Châu và Công ty TNHH Sản xuất Thương mại Dịch vụ Vua Việt

CÔNG TY TNHH TM VÀ DV NHO CHÂU

4.479.500.000 VND 4.479.500.000 VND 480 ngày 08/12/2023
2 vn0309589694 0309589694 Liên danh Công ty TNHH TM và DV Nho Châu và Công ty TNHH Sản xuất Thương mại Dịch vụ Vua Việt

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VUA VIỆT

4.479.500.000 VND 4.479.500.000 VND 480 ngày 08/12/2023
Hệ thống đã phân tích tìm ra các nhà thầu liên danh sau:
# Tên nhà thầu Vai trò
1 CÔNG TY TNHH TM VÀ DV NHO CHÂU Liên danh chính
2 CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VUA VIỆT Liên danh phụ
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt
1 vn8015228795 8015228795 CỬA HÀNG TOÀN DIỆN Xếp thứ 2 và Bên mời thầu đã thương thảo thành công với nhà thầu xếp hạng thứ nhất

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: Xem chi tiết
STT Danh mục hàng hóa Khối lượng Đơn vị tính Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Tên chương Thao tác
1
Bộ trộn kỹ thuật số Soundking DX20 (hoặc tương đương)
1 Cái Trung Quốc 41.800.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Thiết bị xử lý tín hiệu âm thanh Soundking PR-480 (hoặc tương đương)
1 Cái Trung Quốc 19.250.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Power Crest & Carver RMX-5600 (hoặc tương đương)
3 Cái Trung Quốc 19.800.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Loa thùng toàn dải Soundking SX-115F (hoặc tương đương)
8 Cái Trung Quốc 20.680.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Loa siêu trầm Soundking TX-18S (hoặc tương đương)
2 Cái Trung Quốc 31.350.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Loa monitor công suất Soundking TX-15AD (hoặc tương đương)
2 Cái Trung Quốc 30.800.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Micro không dây TEV TR-9100 (hoặc tương đương)
1 Bộ Đài Loan 13.750.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Micro cổ ngỗng JTS S428 + MX428 (hoặc tương đương)
1 Bộ Đài Loan 3.300.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Bộ chia nguồn Soundking SPS8 (hoặc tương đương)
1 Cái Trung Quốc 14.080.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Dây tín hiệu Soundking FMC-368 Pro (xanh) (hoặc tương đương)
100 Mét Trung Quốc 55.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Dây loa 2x2.5 Soundking SPM-280 Pro (hoặc tương đương)
200 Mét Trung Quốc 72.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Dây jack kết nối máy Djack (hoặc tương đương)
1 Bộ Trung Quốc 2.750.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Tủ máy 1 mét có mixer có chân
1 Cái Việt Nam 4.180.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Ống ruột gà P20
200 Mét Việt Nam 5.500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Phụ kiện lắp đặt
1 Bộ Việt Nam 16.500.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Chi phí lắp đặt
1 Bộ Việt Nam 46.200.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Mixer điều khiển đèn Weinas DMX400 (hoặc tương đương)
1 Cái Trung Quốc 6.600.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Bộ chia tín hiệu DMX Weinas ALPHA-8 (hoặc tương đương)
1 Cái Trung Quốc 5.500.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Đèn Moving Head Weinas Beam GC230 (hoặc tương đương)
8 Cái Trung Quốc 20.900.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Đèn Par Led Weinas 3W/54 Bóng D3254C (hoặc tương đương)
16 Cái Trung Quốc 3.080.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Đèn Par Led Weinas 3W/54 Bóng D3254W (hoặc tương đương)
8 Cái Trung Quốc 3.080.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Dây tín hiệu Soundking FMC-368 Pro (xanh) (hoặc tương đương)
200 Mét Trung Quốc 55.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Dây điện Robot 2 x 2.5
100 Mét Việt Nam 16.500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Dây jack kết nối máy Djack (hoặc tương đương)
1 Bộ Trung Quốc 9.350.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Khung treo đèn KTĐ
15 Mét Việt Nam 1.298.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Ống ruột gà P20
200 Mét Việt Nam 5.500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Phụ kiện lắp đặt
1 Bộ Việt Nam 9.900.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Chi phí lắp đặt
1 Bộ Việt Nam 19.800.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Mixer 8 kênh Soundking MSK-8.4 (hoặc tương đương)
1 Cái Trung Quốc 9.900.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Bộ xử lý tín hiệu âm thanh Soundking PR-240 (hoặc tương đương)
1 Cái Trung Quốc 19.250.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Power 4 kênh Crest & Carver AV-3200 (hoặc tương đương)
1 Cái Trung Quốc 23.100.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Loa thùng toàn dải Soundking SX-10 (hoặc tương đương)
4 Cái Trung Quốc 13.200.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Micro không dây TEV TR-9100 (hoặc tương đương)
1 Bộ Đài Loan 13.200.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Micro cổ ngỗng JTS S428 + MX428 (hoặc tương đương)
1 Bộ Trung Quốc 3.300.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Bộ chia nguồn Soundking SPS8 (hoặc tương đương)
1 Cái Trung Quốc 13.200.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Dây tín hiệu Soundking FMC-368 Pro (xanh) (hoặc tương đương)
100 Mét Trung Quốc 55.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Dây loa 2x1.5 Soundking SPM-270 Pro (hoặc tương đương)
100 Mét Trung Quốc 72.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Dây jack kết nối máy Djack (hoặc tương đương)
1 Bộ Trung Quốc 2.750.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Pát treo loa Soundking DB-087 (hoặc tương đương)
4 Cái Trung Quốc 770.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Tủ máy 80cm có mixer có chân 12U-MXC (hoặc tương đương)
1 Cái Việt Nam 2.640.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Ống ruột gà P20
100 Mét Việt Nam 5.500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Phụ kiện lắp đặt
1 Bộ Việt Nam 2.200.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Phí nhân công lắp đặt
1 Bộ Việt Nam 5.280.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Màn hình led sân khấu 8000 x 4500 (16 x 9)
36 m2 Trung Quốc 16.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Màn hình Led P2.5mm trong nhà (2 Bộ)
2 Bộ Trung Quốc 185.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Màn hình Led P2.5mm trong nhà
5.63 m2 Trung Quốc 23.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Màn hình Led mặt tiền ( chạy chữ)P10mm outdoor Led Display Board 1R1G1B (hoặc tương đương)
5 m2 Trung Quốc 18.500.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Màn hình Led mặt tiền ( chạy chữ) P10mm outdoor Led Display Board 1R1G1B (hoặc tương đương)
5.58 m2 Trung Quốc 18.500.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Bục phát biểu
1 Cái Việt Nam 3.300.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Bục tượng Bác Hồ
1 Cái Việt Nam 3.300.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Tượng Bác Hồ
1 Cái Việt Nam 1.200.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Hoa tượng Bác Hồ
1 Cái Việt Nam 1.300.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Rèm phông nền hội trường
200 m2 Việt Nam 330.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Sao vàng, Búa liềm
1 Bộ Việt Nam 1.200.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Bảng khẩu hiệu
1 Cái Việt Nam 13.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Ảnh Các Mác - Lê Nin
1 Cái Việt Nam 600.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Bục phát biểu
1 Cái Việt Nam 3.300.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Bục tượng Bác Hồ
1 Cái Việt Nam 3.300.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Tượng Bác Hồ
1 Cái Việt Nam 1.200.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Hoa tượng Bác Hồ
1 Cái Việt Nam 1.300.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Sao vàng, Búa liềm
1 Bộ Việt Nam 1.200.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Bảng khẩu hiệu
1 Cái Việt Nam 13.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Ảnh Các Mác - Lê Nin
1 Cái Việt Nam 600.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Thảm trải sàn hội trường
400 m2 Việt Nam 360.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Ghế hội trường cố định vào sàn
360 Chỗ Việt Nam 3.535.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Bộ bàn ghế hội trường 5 chỗ (bàn dài 2700mm)
8 Bộ Việt Nam 26.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Bộ bàn ghế đại biểu sân khấu hội trường 2 chỗ (bàn dài 1200mm)
6 Bộ Việt Nam 14.200.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Bàn làm việc hộc liền gỗ cao su ghép
2 Bộ Việt Nam 2.995.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Bộ bàn ghế phòng họp 4 chỗ (bàn dài 2000mm)
30 Bộ Việt Nam 24.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Ghế băng chờ 5 chỗ phòng thay đồ
2 Cái Việt Nam 6.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Tủ locker phòng thay đồ
2 Bộ Việt Nam 6.200.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây