Gói thầu thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Gói thầu thiết bị
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
52.900.000 VND
Ngày đăng tải
10:22 06/01/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
283/QĐ-UBND
Cơ quan phê duyệt
UBND XÃ AN THẠNH
Ngày phê duyệt
09/12/2024
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn3901237232 3901237232

CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP TÂY NINH

52.900.000 VND 15 ngày 15 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Thú nhún lò xo Kích thước: Kích thước: 60x80x50cm, chất liệu: nhựa composit, khung sắt sơn dầu, đế bắng nhựa composit.
TNLX
2 Cái Thú nhún lò xo Kích thước: Kích thước: 60x80x50cm, chất liệu: nhựa composit, khung sắt sơn dầu, đế bắng nhựa composit. Việt Nam 3.290.000
2 Máy tập xoay eo Thông số kĩ thuật -Trụ chính được làm từ thép ống D114dày 2,9 mm và ống phụ làm từ thép ống D49 dày 2 ,6mm,D34 dày 2,6mm -Kích thước lắp đặt: đường kính 1580 mm và cao 1300 mm (±3%). - Diện tích sử dụng tối thiểu: 2100 x 2100 mm. - Màu sắc: xanh + trắng
MTXE
1 Cái Máy tập xoay eo Thông số kĩ thuật -Trụ chính được làm từ thép ống D114dày 2,9 mm và ống phụ làm từ thép ống D49 dày 2 ,6mm,D34 dày 2,6mm -Kích thước lắp đặt: đường kính 1580 mm và cao 1300 mm (±3%). - Diện tích sử dụng tối thiểu: 2100 x 2100 mm. - Màu sắc: xanh + trắng Việt Nam 18.000.000
3 Máy tập đạp tay, lắc chân Thông số kĩ thuật - Chất liệu khung sắt kẽm, sơn tĩnh điện - Trục chính: D 114mm, dày 2,9mm - Ống phụ: D 60mm, 49mm, 42mm, dày 2.6mm -Kích thước: (1200x500x1450)mm - Màu sắc: xanh + trắng
MTĐT
1 Cái Máy tập đạp tay, lắc chân Thông số kĩ thuật - Chất liệu khung sắt kẽm, sơn tĩnh điện - Trục chính: D 114mm, dày 2,9mm - Ống phụ: D 60mm, 49mm, 42mm, dày 2.6mm -Kích thước: (1200x500x1450)mm - Màu sắc: xanh + trắng Việt Nam 11.600.000
4 Máy tập đi bộ trên không Thông số kĩ thuật - Trụ chính được làm từ thép ống D114 dày 2,9mm và ống phụ làm từ thép ống D49 dày 2,6, D42 dày 2,6mm - Kích thước lắp đặt: 1100 x 420x 1200 mm (±3%). - Diện tích sử dụng tối thiểu: 1600 x 2000 mm. - Màu sắc: xanh + trắng
MTĐB
1 Cái Máy tập đi bộ trên không Thông số kĩ thuật - Trụ chính được làm từ thép ống D114 dày 2,9mm và ống phụ làm từ thép ống D49 dày 2,6, D42 dày 2,6mm - Kích thước lắp đặt: 1100 x 420x 1200 mm (±3%). - Diện tích sử dụng tối thiểu: 1600 x 2000 mm. - Màu sắc: xanh + trắng Việt Nam 16.720.000
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây