Gói thầu thuốc Generic

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Gói thầu thuốc Generic
Chủ đầu tư
Hình thức LCNT
Mua sắm trực tiếp
Giá gói thầu
84.409.076.664 VND
Ngày đăng tải
10:17 13/02/2026
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
145/QĐ-BVDL
Cơ quan phê duyệt
Bệnh viện Da Liễu
Ngày phê duyệt
09/02/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Thông tin phần/lô
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên nhà thầu Giá trúng thầu Tổng giá lô (VND) Số mặt hàng trúng thầu Thao tác
1 vn0101352914 0101352914 CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN Y TẾ HÀ NỘI 26.000 273.000.000 1 Xem chi tiết
2 vn0309588210 0309588210 CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM PHÚC LONG 493.000 5.298.800.000 8 Xem chi tiết
3 vn0316417470 0316417470 CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED 47.367.266 8.705.271.550 9 Xem chi tiết
4 vn0303453513 0303453513 CÔNG TY TNHH Y TẾ CÁNH CỬA VIỆT 78.000 354.120.000 1 Xem chi tiết
5 vn0313044693 0313044693 CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MINH TRÍ 19.500 1.734.520.000 2 Xem chi tiết
6 vn0400101404 0400101404 CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG 9.450 336.042.000 1 Xem chi tiết
7 vn0305804414 0305804414 CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC MỸ PHẨM PHÙ CÁT 16.900 1.098.297.200 1 Xem chi tiết
8 vn0102897124 0102897124 CÔNG TY CỔ PHẦN TMDV THĂNG LONG 53.500 1.784.439.000 1 Xem chi tiết
9 vn1800156801 1800156801 CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG 8.000 66.300.000 2 Xem chi tiết
10 vn0314983897 0314983897 CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ VÀ DƯỢC PHẨM NGUYÊN KHÔI 61.500 599.010.000 1 Xem chi tiết
11 vn0303646106 0303646106 CÔNG TY TNHH ĐẠI BẮC - MIỀN NAM 85.218 1.042.699.392 3 Xem chi tiết
12 vn0312124321 0312124321 CÔNG TY CỔ PHẦN SANTAV 1.950 58.968.000 1 Xem chi tiết
13 vn0100109699 0100109699 CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI 365.860 4.218.975.200 3 Xem chi tiết
14 vn0310982229 0310982229 CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TỰ ĐỨC 150.000 1.191.000.000 1 Xem chi tiết
15 vn0305758895 0305758895 CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM THÁI BÌNH DƯƠNG 13.020 206.255.700 1 Xem chi tiết
16 vn0101599887 0101599887 CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HIẾU ANH 218.300 5.231.275.000 3 Xem chi tiết
17 vn0104628198 0104628198 CÔNG TY CỔ PHẦN AFP GIA VŨ 17.800 25.840.000 1 Xem chi tiết
18 vn0310211515 0310211515 CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NĂM PHÁT 37.800 491.022.000 1 Xem chi tiết
19 vn0101326431 0101326431 CÔNG TY TNHH ĐỨC TÂM 40.000 160.000.000 1 Xem chi tiết
20 vn0302597576 0302597576 CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2 9.338.280 1.229.461.312 7 Xem chi tiết
21 vn0309829522 0309829522 CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA 20.000 155.150.000 2 Xem chi tiết
22 vn0316747020 0316747020 CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ACCORD 5.325 58.575.000 1 Xem chi tiết
23 vn0301329486 0301329486 CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHƯƠNG DUY 31.350 1.110.195.000 2 Xem chi tiết
24 vn0303386909 0303386909 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI PHÚ HOÀNG ĐẠT 7.030 1.754.477.100 1 Xem chi tiết
25 vn0100108536 0100108536 CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1 5.900 1.878.560.000 1 Xem chi tiết
26 vn0312147840 0312147840 Công ty Cổ Phần Thương Mại Dược Phẩm PVN 65.126 521.008.000 1 Xem chi tiết
27 vn1600699279 1600699279 CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM AGIMEXPHARM 3.680 157.760.000 4 Xem chi tiết
28 vn0304123959 0304123959 CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOA SEN 18.018 180.180.000 1 Xem chi tiết
29 vn0313515938 0313515938 CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM SUN RISE 11.299 116.589.710 2 Xem chi tiết
30 vn0311799579 0311799579 CÔNG TY TNHH DƯỢC MỸ PHẨM THÁI NHÂN 2.500 1.246.250.000 1 Xem chi tiết
31 vn0101803765 0101803765 CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VINAP 5.600 7.279.776.000 1 Xem chi tiết
32 vn0303207412 0303207412 CÔNG TY TNHH HỒNG PHÚC BẢO 257.600 3.503.010.720 2 Xem chi tiết
33 vn0307657959 0307657959 CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM SONG VIỆT 6.200 248.000.000 1 Xem chi tiết
34 vn0101400572 0101400572 CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN MERAP 25.000 75.000.000 1 Xem chi tiết
35 vn0104089394 0104089394 CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI 90.000 233.100.000 1 Xem chi tiết
36 vn0304373099 0304373099 CÔNG TY CỔ PHẦN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM NAM HƯNG VIỆT 264.000 26.400.000 1 Xem chi tiết
37 vn0108596691 0108596691 CÔNG TY CỔ PHẦN EQPHARM 230.000 3.675.400.000 1 Xem chi tiết
38 vn0303609231 0303609231 CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM SONG KHANH 3.720 72.428.400 1 Xem chi tiết
39 vn0301140748 0301140748 CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC 9.645.825 784.581.000 2 Xem chi tiết
40 vn0101261544 0101261544 CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIỆT - PHÁP 250.000 95.000.000 1 Xem chi tiết
41 vn0312213243 0312213243 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TRANG THIẾT BỊ Y TẾ NHÂN TRUNG 95.000 1.826.850.000 1 Xem chi tiết
42 vn0101509499 0101509499 CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VNP 4.900 6.369.804.000 1 Xem chi tiết
43 vn0311197983 0311197983 CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SONG VÂN 598.000 2.834.690.000 2 Xem chi tiết
44 vn0106653961 0106653961 CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ TRUYỀN THÔNG THT 134.600 3.498.254.000 1 Xem chi tiết
45 vn3700843113 3700843113 CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BOSTON VIỆT NAM 41.895 261.424.800 1 Xem chi tiết
46 vn0105216221 0105216221 CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM ST. ANDREWS VIỆT NAM 189.000 47.250.000 1 Xem chi tiết
47 vn0315696849 0315696849 CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC REIWA 68 4.300 2.794.570.000 1 Xem chi tiết
48 vn0300523385 0300523385 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN 500 75.000.000 1 Xem chi tiết
Tổng cộng: 48 nhà thầu 70.417.712 74.984.580.084 86
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt Trượt ở giai đoạn nào
1 vn0316417470 0316417470 CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED Không đạt
2 vn0312580652 0312580652 CÔNG TY TNHH MỸ PHẨM LÀN DA Không đạt
3 vn0101803765 0101803765 CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VINAP Không đạt; Không đạt
4 vn0303207412 0303207412 CÔNG TY TNHH HỒNG PHÚC BẢO Không đạt
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây