Gói thầu thuốc generic

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Gói thầu thuốc generic
Tên dự án
Mua sắm thuốc bổ sung năm 2019 theo hình thức chỉ định thầu rút gọn
Chủ đầu tư
Bệnh viện Nguyễn Trãi
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
984.046.400 VND
Giá gói thầu
984.046.400 VND
Ngày quy đổi
13/01/2020
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
75/QĐ-BVNT ngày 14/01/2020
Ngày phê duyệt
14/01/2020
Hoàn thành
16:50 21/01/2020
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0100108536 0100108536

Công ty Cổ phần Dược phẩm Trung ương CPC1

1.200.000 VND 259 ngày 259
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây