Gói thầu thuốc generic

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Gói thầu thuốc generic
Tên dự án
mua sắm vắc Xin dịch vụ tiêm phòng theo hình thức mua sắm trực tiếp năm 2020 của các Đơn vị trực thuộc Sở Y tế
Hình thức LCNT
Mua sắm trực tiếp
Giá dự toán
516.200.000 VND
Giá gói thầu
516.200.000 VND
Ngày quy đổi
01/02/2021
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Theo đơn giá cố định
Văn bản phê duyệt
84/QĐ-TTYT
Ngày phê duyệt
18/03/2021
Hoàn thành
16:10 22/03/2021
Hình thức đấu thầu
Mua sắm trực tiếp
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0102756236 0102756236

CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ AMVGROUP

516.200.000 VND 12 tháng 12
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây