Gói thầu thuốc generic

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Gói thầu thuốc generic
Tên dự án
Mua sắm vác xin phục vụ tiêm ngừa dịch vụ năm 2021 của Trung tâm y tế huyện Củ Chi
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
5.982.773.200 VND
Giá gói thầu
5.982.773.200 VND
Đóng thầu
09:30 14/04/2021
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Số 64/QĐ-TTYT ngày 27/05/2021
Ngày phê duyệt
27/05/2021
Hoàn thành
15:35 03/06/2021
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0304373099 0304373099

CÔNG TY CỔ PHẦN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM NAM HƯNG VIỆT

476.874.900 VND 12 tháng 12 Tháng
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây