Gói thầu thuốc Genericc

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Gói thầu thuốc Genericc
Tên dự án
Mua sắm thuốc năm 2020-2021 của Bệnh viện Quận 6
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
18.073.533.600 VND
Giá gói thầu
18.073.533.600 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
09:00 15/01/2021
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
135/QĐ-BV ngày 11/05/2021
Ngày phê duyệt
11/05/2021
Hoàn thành
16:09 12/08/2022
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0304026070 0304026070

CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM NHẤT ANH

293.750.000 VND 12 tháng 12 Tháng
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây