Gói thầu xây lắp

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
40
Số KHLCNT
Gói thầu
Gói thầu xây lắp
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
6.591.423.460 VND
Giá dự toán
6.591.423.460 VND
Hoàn thành
15:22 25/07/2022
Thời gian thực hiện hợp đồng
12 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 5600121816 5600121816

Công ty TNHH xây dựng số 15 tỉnh Điện Biên

6.585.642.568,3 VND 6.585.642.568 VND 12 tháng 12 tháng
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây