Gói thầu xây lắp

      Đang xem
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Gói thầu xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp Trung tâm GDTX (cũ) thành nhà làm việc liên cơ quan, huyện Ea HLeo (giai đoạn 2)
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
1.772.047.000 VND
Giá gói thầu
1.772.047.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
09:00 13/05/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
55/QĐ-VP ngày 29/05/2019
Ngày phê duyệt
29/05/2019
Hoàn thành
09:27 30/05/2019
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 6001512072 6001512072

Công ty TNHH MTV Đại Nam EaHleo

1.763.000.000 VND 90 ngày 90 Ngày
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây