Gói thầu xây lắp

        Đang xem
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Số TBMT
Đã xem
135
Số KHLCNT
Gói thầu
Gói thầu xây lắp
Tên dự án
Nước sinh hoạt bản Nậm Cút, xã Nậm Nèn, huyện Mường Chà
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
1.464.540.517 VND
Giá dự toán
1.464.540.517 VND
Hoàn thành
08:12 08/04/2020
Thời gian thực hiện hợp đồng
12 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Lý do chọn nhà thầu

HSDT đáp ứng đủ yêu cầu nêu trong HSMT

Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 5600178435 5600178435

Doanh nghiệp tư nhân xây dựng và thương mại Duy Khánh

1.459.330.290,7026 VND 1.459.330.290 VND 12 tháng 12 tháng
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây