Hàng hóa

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Hàng hóa
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
121.264.560 VND
Ngày đăng tải
15:05 14/05/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
146/1/QĐ-DVCI
Cơ quan phê duyệt
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ CÔNG ÍCH THANH NIÊN XUNG PHONG
Ngày phê duyệt
09/05/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0310037994 0310037994

CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT DỊCH VỤ THIÊN PHÚ

121.264.560 VND 7 ngày Trong vòng 07 ngày (bao gồm các ngày nghỉ trong tuần, được tính từ ngày ký hợp đồng)
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Lọc nhớt
P551670
8 Cái Theo Biên bản thương thảo hợp đồng Indonesia 275.400
2 Lọc nhớt
P554005
24 Cái Theo Biên bản thương thảo hợp đồng Indonesia 345.600
3 Lọc dầu
P551319
24 Cái Theo Biên bản thương thảo hợp đồng USA 356.400
4 Lọc dầu
P550959
4 Cái Theo Biên bản thương thảo hợp đồng Poland 545.400
5 Lọc gió
P150135
20 Cái Theo Biên bản thương thảo hợp đồng Indonesia 1.782.000
6 Lọc gió solafi #PA30070
177-7375
4 Cái Theo Biên bản thương thảo hợp đồng China 3.456.000
7 Lọc dầu
P550440
8 Cái Theo Biên bản thương thảo hợp đồng Indonesia 178.200
8 Lọc gió
P772578
3 Cái Theo Biên bản thương thảo hợp đồng China 642.600
9 Lọc gió
P772579
1 Cái Theo Biên bản thương thảo hợp đồng Poland 702.000
10 Lọc tách nước
P550316
10 Cái Theo Biên bản thương thảo hợp đồng Indonesia 783.000
11 Lọc gió
C085004
2 Cái Theo Biên bản thương thảo hợp đồng USA 1.069.200
12 Lọc dầu
P551423
1 Cái Theo Biên bản thương thảo hợp đồng Mexico 488.160
13 Lọc gió
P771558
4 Cái Theo Biên bản thương thảo hợp đồng Czech 1.401.840
14 Lọc tách nước
P551034
4 Cái Theo Biên bản thương thảo hợp đồng Mexico 972.000
15 Lọc nhớt
P550935
4 Cái Theo Biên bản thương thảo hợp đồng Mexico 156.600
16 Lọc dầu
P550048
4 Cái Theo Biên bản thương thảo hợp đồng Indonesia 130.680
17 Lọc gió
P822768
1 Cái Theo Biên bản thương thảo hợp đồng Indonesia 534.600
18 Lọc nhớt
P550020
4 Cái Theo Biên bản thương thảo hợp đồng Indonesia 142.560
19 Lọc nhớt
P550010
2 Cái Theo Biên bản thương thảo hợp đồng Indonesia 142.560
20 Lọc nhớt # P552819
W940/5
4 Cái Theo Biên bản thương thảo hợp đồng Gemany 166.320
21 Lọc dầu
P550026
2 Cái Theo Biên bản thương thảo hợp đồng Indonesia 106.920
22 Lọc gió
P181088
4 Cái Theo Biên bản thương thảo hợp đồng Czech 1.033.560
23 Nước làm mát
DCA65L
48 Bình Theo Biên bản thương thảo hợp đồng Malaysia 396.000
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây