Hệ thống Camera giám sát

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Hệ thống Camera giám sát
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
62.128.000 VND
Ngày đăng tải
10:10 26/11/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
90/QĐ-MNTPĐ
Cơ quan phê duyệt
Trường Mầm non Tân Phú Đông
Ngày phê duyệt
26/11/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vnz000044905 087187013564

HỘ KINH DOANH HUỲNH TRẦN

62.128.000 VND 25 ngày 25
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 CAMERA KX-AD4111N-A
0
20 Cái - Camera Thân cố định 4.0MP có mic - Độ phân giải 4MP 1/2.9″ CMOS (2560×1440)@25/30 fps. Chuẩn nén H.265+. Ống kính cố định 3.6mm (góc nhìn 78°) - Độ nhạy sáng tối thiểu: 0.006 [email protected] - Chống ngược sáng WDR (120dB), tự động cân bằng trắng (AWB), tự động bù tín hiệu ảnh (AGC), chống ngược sáng(BLC), chống nhiễu (3D-DNR). - Chế độ chiếu sáng kép thông minh: LED ánh sáng trắng 30m, hồng ngoại 30m. - Tính năng thông minh: Phát hiện con người, Tích hợp mic - Hỗ trợ chuẩn ONVIF, Tên miền miễn phí KBVISION.TV và P2P - Nhiệt độ hoạt động –40 °C to +60 °C - Chất liệu: Nhựa + Kim loại, IP67 - Nguồn: 12 VDC/PoE (802.3af) Trung Quốc 1.200.000
2 HDD Enterprise ULTRASTAR DC HC520 12TB 3.5" SATA
0
1 Cái Chuẩn kết nối: SATA 3 (6Gb/s) Dung lượng lưu trữ: 12TB Kích thước / Loại: 3.5 inch Kích thước sector: 512e Tốc độ chuẩn kết nối: 6 Gb/s Tốc độ truyền dữ liệu (max): 255 MB/s Tốc độ vòng quay: 7200RPM Bộ nhớ đệm: 256 MB Mỹ 13.200.000
3 Dây cáp mạng Golden Link Platinum UTP Cat5e màu trắng
0
2 Thùng Thương hiệu: Golden Link Chuẩn: Cat 5e UTP Màu sắc: Trắng Chiều dài cuộn: 305 mét Đường kính lõi đồng: 0.51mm, 24AWG Băng thông: 100MHz Tốc độ truyền tối đa: 1Gb/s Vỏ cáp: PVC Tiêu chuẩn: Đáp ứng các tiêu chuẩn như CE, ISO/IEC 11801, RoHS, ANSI/TIA/EIA-568-B.2 Đài Loan 1.600.000
4 ĐẦU GHI HÌNH KX-C4K8232SN3
0
1 Cái - Chuẩn nén hình ảnh H.265+/H.264 với hai luồng dữ liệu. - Khả năng giải mã 1-channel 12 MP@30 fps; 2-channel 8 MP@30 fps; 3-channel 5 MP@30 fps; 4-channel 4 MP@30 fps; 8-channel 1080p@30 fps(8/16ch) (AI tắt) - Băng thông đầu vào max 160Mbps - Hỗ trợ lên đến camera 12MP. - Hỗ trợ xem lại đồng thời 1/4/8/16 camera. - Hỗ trợ kết nối nhiều thương hiệu camera với chuẩn tương thích ONVIF - Hỗ trợ 2 ổ cứng, mỗi ổ tối đa 20TB - 2 USB 2.0, 1 cổng RJ45 (10/100M), 1 cổng audio vào ra hỗ trợ đàm thoại 2 chiều. - Hỗ trợ các tính năng AI của camera (cam cần có các tính năng này): Bảo vệ vành đai, Phát hiện khuôn mặt, Nhận diện khuôn mặt, SMD Plus, Phân tích hành vi, Heat map. - Hỗ trợ SMD Plus bằng đầu ghi (SMD Plus by NVR) - Quản lý đồng thời 128 tài khoản kết nối. Tên miền miễn phí KBVISION.TV - Chất liệu kim loại. - Nguồn : DC12V 4A - Nhiệt độ hoạt động : -10°C ~ +55°C. Trung Quốc 5.400.000
5 Switch TP-Link TL-SG1008D 8 port Gigabit
0
6 Cái - 8 cổng Gigabit tốc độ 10/100/1000Mbps, truyền tải dữ liệu nhanh chóng - Cắm là chạy (Plug and Play), không cần cấu hình phức tạp - Tiết kiệm năng lượng với công nghệ Green Ethernet tiên tiến - Vỏ nhựa cao cấp, thiết kế để bàn nhỏ gọn, thẩm mỹ - Hỗ trợ chuẩn IEEE 802.3x đảm bảo truyền dữ liệu ổn định Trung Quốc 496.000
6 Dây HDMI
0
1 Chiếc Cáp dữ liệu VIDEO HDMI 1.4 truyền âm thanh hình ảnh dài 3M Ugreen ( 10108) Trung Quốc 152.000
7 Smart Tivi LG AI 4K 55 Inch 55UA8450PSA
0
1 Cái Kích cỡ màn hình: 55 inch Độ phân giải: 4K (Ultra HD) Loại tivi: Smart tivi Công nghệ hình ảnh: HLG, HDR10, Dynamic Tone Mapping, FilmMaker Mode, 4K Super Upscaling, Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM), Chế độ game HgiG, 4K Expression Enhancer, 10 chế độ hình ảnhTần số quét: 60Hz. Chip xử lí: Bộ xử lý α7 AI 4K thế hệ thứ 8 Công nghệ âm thanh : Dolby Atmos, Clear Voice Pro, LG Sound Sync, Sound Mode Share Tổng công suất loa: 2 loa, 20W Kết nối Internet Cổng Ethernet: Wi-Fi 5, Cổng mạng LAN Kết nối không dây: Bluetooth v5.1 Cổng nhận hình ảnh, âm thanh: 3 cổng HDMI (hỗ trợ eARC, ALLM), 2 cổng RF(Antenna/Cable) Cổng xuất âm thanh: 1 cổng Optical Digital Audio Out, 1 cổng eARC Cổng USB: 2 cổng USB Indonesia 13.200.000
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây