Hệ thống điện

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Hệ thống điện
Tên dự án
Nhà máy sản xuất cà phê hòa tan Tín Nghĩa
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
9.900.000.000 VND
Giá gói thầu
9.900.000.000 VND
Loại tiền khác
AUD
Đóng thầu
14:10 22/02/2018
Hình thức HĐ
theo đơn giá cố định
Văn bản phê duyệt
23/2018/QĐ-CT
Ngày phê duyệt
16/03/2018
Hoàn thành
22:21 30/03/2018
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1

Công ty TNHH TMDV Huy Long

9.200.000.000 VND 75 ngày 75 ngày
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây