Hệ thống tưới

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Hệ thống tưới
Tên dự án
mua sắm thiết bị, hóa chất, hệ thống tưới, phân tích mẫu đất nước
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
99.730.000 VND
Giá gói thầu
99.730.000 VND
Ngày quy đổi
06/08/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Số 24/QĐ-Nicotex, ngày 25/10/2019
Ngày phê duyệt
25/10/2019
Hoàn thành
20:49 06/08/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0105879726 0105879726

Cửa hàng Tiến Thu

99.730.000 VND 90 ngày 90
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây