In ấn biểu mẫu

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
In ấn biểu mẫu
Tên dự án
In ấn biểu mẫu
Chủ đầu tư
Bệnh viện đa khoa Đồng Tháp
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
870.030.000 VND
Giá gói thầu
870.030.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
15:00 14/12/2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Quyết định phê duyệt kết quả chào hàng cạnh tranh số 11/QĐ-BVĐT
Ngày phê duyệt
03/01/2019
Hoàn thành
15:12 25/07/2022
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 1600807319 1600807319

Công ty TNHH Thanh Ngân

740.075.000 VND 12 tháng 12 Tháng
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây