Khảo sát địa chất công trình

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Khảo sát địa chất công trình
Tên dự án
Xây dựng trung tâm khai thác chia chọn Bưu điện tỉnh Sóc Trăng
Chủ đầu tư
Bưu điện tỉnh Sóc trăng
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
100.000.000 VND
Giá gói thầu
100.000.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
14 /TB-BĐST
Ngày phê duyệt
21/01/2018
Hoàn thành
15:41 03/05/2018
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 2200217116 2200217116

Trung tâm Kiểm định chất lượng xây dựng tỉnh Sóc Trăng

100.000.000 VND 15 ngày 15
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây