Khảo sát, lập BCKTKT

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Khảo sát, lập BCKTKT
Tên dự án
Xây dựng và lắp đặt CSHT trạm di động Vinaphone Sân vận động Mường Tè - VNPT Lai Châu năm 2022
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
38.046.555 VND
Giá gói thầu
38.046.555 VND
Ngày quy đổi
30/05/2022
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
1036/QĐ-VNPT LCU-KTĐT ngày 25/04/2022
Ngày phê duyệt
25/04/2022
Hoàn thành
16:06 17/11/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0104035920 0104035920

Công ty Cổ phần Đầu tư Phát triển Viễn thông IDT

38.046.555 VND 30 ngày 30
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây