Khảo sát và lạp BCKTKT

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Khảo sát và lạp BCKTKT
Tên dự án
Xây dựng hạ tầng mạng viễn thông phục vụ ngầm hóa di dời mạng cáp ngoại vi tại tuyến đường Trần Bạch Đằng, An Thượng 2, An Thượng 3, Lê Quang Đạo, Hoàng Kế Viêm và Ngô Thì Sỹ-Viễn Thông Đà Nẵng năm 2022
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
37.529.152 VND
Giá gói thầu
37.529.152 VND
Ngày quy đổi
25/04/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
508/QĐ-VNPT-ĐAN-KTĐT ngày 4/5/2022
Ngày phê duyệt
04/05/2022
Hoàn thành
09:19 06/05/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0400458958 0400458958

Công ty Cổ phần Thiết kế Viễn thông Tin học Đà Nẵng

31.660.200 VND 20 ngày 20
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây