Khóa đào tạo số 2

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
42
Số KHLCNT
Gói thầu
Khóa đào tạo số 2
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
5.961.600.000 VND
Giá dự toán
5.961.600.000 VND
Hoàn thành
17:10 24/03/2023
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
70 ngày
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 0101502503 0101502503

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN IPMAC

5.945.000.000 VND 5.961.600.000 VND 70 ngày 70 ngày

Thông tin đính chính:

Đính chính kết quả lựa chọn nhà thầu 1
Thời gian 29/03/2023 16:12
Giá trúng thầu (VND) 5.945.000.000 VND
Nội dung chi tiết thay đổi Điều chỉnh giá trúng thầu do nhập nhầm
Văn bản kèm theo Tải xuống văn bản tại đây
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây