Kiểm thử phần mềm

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
60
Số KHLCNT
Gói thầu
Kiểm thử phần mềm
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
443.178.000 VND
Giá dự toán
443.178.000 VND
Hoàn thành
17:40 21/10/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
2 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 0106619008 0106619008

CÔNG TY CỔ PHẦN SPD MIỀN BẮC

440.000.000 VND 440.000.000 VND 2 tháng 2 tháng
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây