Kiểm toán

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Kiểm toán
Tên dự án
Công trình sửa chữa trụ sở Viện kiểm sát nhân dân huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
6.739.200 VND
Giá gói thầu
6.739.200 VND
Ngày quy đổi
04/07/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
3668/QĐ-VKS
Ngày phê duyệt
28/10/2022
Hoàn thành
10:47 31/10/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0101991290006 0101991290006

Công ty TNHH Kiểm toán tư vấn định giá ACC Việt Nam Chi nhánh Miền Bắc

6.739.200 VND 15 ngày 15
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây