Kiểm toán

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Kiểm toán
Tên dự án
Dự án phát triển nhà ở xã hội độc lập cho cán bộ, công chức, viên chức tại Khu dân cư Km4-5 phường Tân An, TP.Buôn Ma Thuột
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
608.317.000 VND
Giá gói thầu
608.317.000 VND
Đóng thầu
08:30 29/06/2017
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
184/QĐ-QĐTPT ngày 28/8/2017
Ngày phê duyệt
28/08/2017
Lý do chọn nhà thầu
Nhà thầu Công ty TNHH Kiểm toán và Tư vấn Tín Việt - AICA, được xếp hạng nhất.
Hoàn thành
16:15 31/08/2017
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0309440694 0309440694

Công ty TNHH Kiểm toán và Tư vấn Tín Việt - AICA

583.000.000 VND 570 ngày 570 ngày (theo tiến độ thực hiện hạng mục)
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây