Kiểm toán

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
56
Số KHLCNT
Gói thầu
Kiểm toán
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
1.210.717.000 VND
Giá dự toán
1.210.717.000 VND
Hoàn thành
10:10 27/06/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
540 ngày
Báo cáo đánh giá e-HSDT
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 0100111105 0100111105

CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN AASC

1.045.615.079 VND 88.5 194.000.000 VND 540 ngày 540 ngày

Thông tin đính chính:

Đính chính kết quả lựa chọn nhà thầu 1
Thời gian 11/07/2022 15:14
Giá trúng thầu (VND) 962.916.444 VND
Nội dung chi tiết thay đổi Thay đổi Giá trúng thầu và quyết định phê duyệt do đăng tải nhầm thông tin của gói thầu khác trùng tên.
Văn bản kèm theo Tải xuống văn bản tại đây
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây