Kiểm toán công trình

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Kiểm toán công trình
Tên dự án
Xây dựng Trung tâm Y tế dự phòng Thành phố
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
307.601.530 VND
Giá gói thầu
307.601.530 VND
Ngày quy đổi
05/11/2020
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
3410/QĐ-TTKSBT ngày 30/09/2020
Ngày phê duyệt
30/09/2020
Hoàn thành
08:58 07/11/2020
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0309578759 0309578759

Công ty TNHH kiểm toán Thái Bình Dương

305.000.000 VND 30 ngày 30
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây