Kiểm toán dự án

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Kiểm toán dự án
Tên dự án
NÂNG CẤP VÀ MỞ RỘNG MẠNG VÔ TUYẾN KHU VỰC 7 TỈNH MIỀN TRUNG MẠNG VINAPHONE GIAI ĐOẠN 2022-2023
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá dự toán
261.060.000 VND
Giá gói thầu
261.060.000 VND
Ngày quy đổi
20/04/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
1238/QĐ-VNPT Net-KHĐT ngày 31/07/2023
Ngày phê duyệt
31/07/2023
Hoàn thành
15:21 31/07/2023
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0102038482 0102038482

CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN NHÂN TÂM VIỆT

216.600.000 VND 3 tháng 3
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây