Kiểm toán dự án

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Kiểm toán dự án
Tên dự án
Mở rộng năng lực mạng MAN-E cho các tỉnh Bắc Ninh, Hà Nam, Ninh Bình, Vĩnh Phúc
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá dự toán
360.911.000 VND
Giá gói thầu
360.911.000 VND
Ngày quy đổi
24/12/2021
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
1332/QĐ-VNPT Net-KHĐT ngày 18/08/2023
Ngày phê duyệt
18/08/2023
Hoàn thành
12:13 21/08/2023
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0102051074 0102051074

CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM

272.278.390 VND 90 ngày 90
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây