Kiểm toán dự án

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Kiểm toán dự án
Tên dự án
Nâng cấp mạng metro cho các tỉnh Tây Nam Bộ
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá dự toán
223.359.805 VND
Giá gói thầu
223.359.805 VND
Ngày quy đổi
13/09/2021
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
1510/QĐ-MOBIFONE ngày 01/11/2023
Ngày phê duyệt
01/11/2023
Hoàn thành
17:23 05/11/2023
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0102038482 0102038482

CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN NHÂN TÂM VIỆT

216.600.000 VND 35 ngày 35
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây