Kiểm toán dự án

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Kiểm toán dự án
Tên dự án
Mở rộng năng lực hệ thống DNS băng rộng cố định
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá dự toán
182.600.000 VND
Giá gói thầu
182.600.000 VND
Ngày quy đổi
13/09/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
2055/QĐ-VNPT Net-KHĐT ngày 08/12/2023
Ngày phê duyệt
08/12/2023
Hoàn thành
16:31 14/12/2023
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1

Công ty TNHH Kiểm toán và Định giá Thăng Long TDK

132.000.000 VND 30 ngày 30
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây