Lắp camera giám sát giao thông

        Đang xem
Mã TBMT
Đã xem
133
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Lắp camera giám sát giao thông
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
617.782.000 VND
Ngày đăng tải
14:27 15/03/2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Số quyết định phê duyệt
Số 110/QĐ-CAH-TM
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Cơ quan phê duyệt
Công an huyện Châu Thành
Ngày phê duyệt
14/03/2024
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0304430678 0304430678

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TỰ ĐỘNG TẦM NHÌN (TÊN CŨ:CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TỰ ĐỘNG TRÍ VIỆT)

561.260.040 VND 561.260.040 VND 15 ngày 15 ngày
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt
1 vn0312909753 0312909753 CÔNG TY TNHH NACADIVI E-HSDT của nhà thầu xếp hạng 4
2 vn1200598438 1200598438 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN MÁY TÍNH KẾT NỐI E-HSDT của nhà thầu xếp hạng 2
3 vn0106869738 0106869738 TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH) E-HSDT của nhà thầu xếp hạng 3

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: Xem chi tiết
STT Danh mục hàng hóa Khối lượng Đơn vị tính Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Tên chương Thao tác
1
Camera giám sát giao thông
4 cái Trung Quốc 29.810.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Thiết bị chống sét lan truyền đường nguồn
4 cái Tây Ban Nha 7.205.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Thiết bị chống sét lan truyền đường tín hiệu
4 cái Tây Ban Nha 5.610.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Đèn led ánh sáng trắng
4 cái Trung Quốc 5.500.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Vỏ tủ điện
4 cái Việt Nam 9.900.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Dây nguồn AC 2x6mm2
400 mét Việt Nam 53.900 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Rack + sứ đơn
12 bộ Việt Nam 187.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Ống cứng phi 20
48 mét Việt Nam 28.380 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Cáp mạng Cat6
60 mét Việt Nam 10.450 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Gia công Bass bắt Camera
4 bộ Việt Nam 1.540.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Gia công Bass bắt đèn led chiếu sáng cho Camera
4 bộ Việt Nam 3.630.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Cọc đất phi 16 bằng sắt mạ kẽm (L=2,4m)
4 cọc Việt Nam 209.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Dây đất CV 16mm2
16 mét Việt Nam 49.500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Trụ sắt nhúng kẽm (Trụ bằng sắt nhúng kẽm cao 6m, phi 210mm, dày 3mm; Tay vươn sắt nhúng kẽm đường kính trong phi 150mm và đường kính ngoài phi 90mm dày 3.0mm, dài 4m; Bao gồm: nhân công lắp dựng trụ, đổ bê tông cốt thép móng trụ, đầy đủ các phụ kiện để lắp đặt).
4 trụ Việt Nam 11.990.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Nhân công lắp đặt Camera, tủ điện, kéo AC
4 vị trí Việt Nam 13.750.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Đường truyền Metronet tốc độ 4Mbps cho camera hoạt động kết nối (thời gian sử dụng dịch vụ trong 12 tháng)
4 đường Việt Nam 42.324.700 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Bảo dưỡng định kỳ Camera 06 tháng/lần/camera
4 Camera Việt Nam 2.200.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây