Lắp đặt điều hòa

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Lắp đặt điều hòa
Chủ đầu tư
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
71.403.600 VND
Ngày đăng tải
16:48 22/08/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
524-QĐ/VHH
Cơ quan phê duyệt
Viện Hóa học
Ngày phê duyệt
19/08/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0107879746 0107879746

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ LÂM PHÁT

71.403.600 VND 30 ngày 30 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Điều hòa Mitsubishi Heavy SRK18YZP-W5/SRC18YZP-W5 18000 BTU 1 chiều Inverter
SRK18YZP-W5/SRC18YZP-W5
2 Bộ - Công suất làm lạnh: 17.060 BTU; - Công suất tiêu thụ điện: 1,69kW; - Trọng lượng dàn lạnh: 8kg; dàn nóng 30,5kg; - Môi chất lạnh: R32.H16 Thái Lan 17.375.200
2 Điều hòa Mitsubishi Heavy SRK10YZP-W5/SRC10YZP-W5 9000 BTU 1 chiều Inverter
SRK10YZP-W5/SRC10YZP-W5
1 Bộ - Công suất làm lạnh: 9.554 BTU; - Công suất tiêu thụ điện: 0,85kW; - Trọng lượng dàn lạnh: 8kg; dàn nóng 22kg; - Môi chất lạnh: R32. Thái Lan 8.925.200
3 Công lắp máy treo tường
-
3 Bộ 01 công Việt Nam 648.000
4 Ống đồng dẫn gas 18.000BTU treo tường (Cặp ống đồng Toàn Phát 6 dầy 0.71 và ống 12.01 dầy 0.71)
-
30 Mét Cặp ống đồng đường kính 6 mm và đường kính 12 mm, dày 0,71mm Việt Nam 236.500
5 Ống đồng dẫn gas 9.000BTU treo tường (Cặp ống đồng Toàn Phát 6 dầy 0.71 và ống 9.52 dầy 0.71)
-
11 Mét Đường kính 6 mm và Đường kính 10 mm, dày 0,71mm Việt Nam 187.000
6 Bảo ôn cách nhiệt Superlon
-
82 Mét Dầy 13mm bọc băng cuốn Việt Nam 32.400
7 Dây nguồn
-
59 Mét VCmD 2x2.5mm2 dây đôi nhiều sợi Việt Nam 37.800
8 Dây tín hiệu
-
85 Mét VCmD 2x1.5 dây đôi nhiều sợi Việt Nam 27.000
9 Quạt hút gió đồng trục DPT200P
-
2 Cái - Điện áp: 220V/50Hz; - Công suất 127W-180W; - Lưu lượng gió 900-1050m3/h; - Tốc độ quay: 2550-2600 vòng/phút Việt Nam 3.996.000
10 Vệ sinh lau trần thach cao
-
1 Gói 01 công Việt Nam 810.000
11 Công tháo máy điều hòa
-
3 Bộ 01 công Việt Nam 216.000
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây