LẮP ĐẶT GÓI MẠNG PHÒNG HỌC

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Tên gói thầu
LẮP ĐẶT GÓI MẠNG PHÒNG HỌC
Chủ đầu tư
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá dự toán
78.628.000 VND
Giá gói thầu
78.628.000 VND
Ngày đăng tải
15:15 10/12/2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
386/QĐ-THPT
Cơ quan phê duyệt
TRƯỜNG THPT PHÚ QUỐC
Ngày phê duyệt
09/12/2024
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn1702134990 1702134990

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI MẠNH CƯỜNG PHÚ QUỐC

78.628.000 78.628.000 VND 7 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Thiết bị chuyển mạch TP-Link,TL-SG1016D
TL-SG1016D
4 cái "Tốc độ LAN: Gigabit (1000Mbps) Cổng kết nối: 16x cổng RJ45" Trung Quốc 1.650.000
2 Thiết bị chuyển mạch TP-LINK , LS108G
LS108G
5 cái "Tốc độ LAN: Gigabit (1000Mbps) Số cổng: 08 Cổng" Trung Quốc 750.000
3 "Tủ đầu ghi "
TU
10 cái "Kích thước 560 x 420 x 130 Tone 1.2mm, sơn tĩnh điện, màu trắng" Trung Quốc 550.000
4 Cáp mạng Cat 5e FTP 305m/thùng, Hiệu Aptek
CMFPT
10 cuộn "Dây cáp mạng chuẩn quốc tế Cat.5e, chống nhiễu tốt. Thiết kế với 4 cặp dây, chất liệu: Lõi đồng nguyên chất 99,9% , kích thước: 24AWG, bọc lớp nhôm chống nhiễu bên ngoài. Chạy được tốc độ thật 1G với khoảng cách 100m." Trung Quốc 3.800.000
5 Dây điện 2x1.5 DPC
2 cuộn "Cáp điện ruột dẫn đồng. Tên dây/cáp điện (Type): Dây FA tròn xám 2x1.5 Dây bọc (Wrapping wire): PVC Cấp điện áp (Nominal voltage): 0.6/1kV Chiều dày vỏ bọc (Sheath thickness): 0.8 mmm Tiết diện (Nomial area): 2x0.8mm2" Trung Quốc 1.900.000
6 Ống điện tròn 16
310 THANH Dài 2.92m/cây TRUNG QUỐC 30.000
7 Đầu mạng bịch 100c
ĐM
10 bịch Dùng bấm 2 đầu mạng TRUNG QUỐC 350.000
8 Nhân mạng cat5
NM
44 CÁI NHAN MẠNG TRUNG QUỐC 95.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây