Lắp đặt hệ thống camera quan sát

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Lắp đặt hệ thống camera quan sát
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
237.351.600 VND
Ngày đăng tải
10:19 11/08/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
41/QĐ-TTLTLS
Cơ quan phê duyệt
Trung tâm Lưu trữ lịch sử
Ngày phê duyệt
04/08/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn1402173050 1402173050

CTY TNHH ĐIỆN LẠNH PHẠM TIỀN

237.351.600 VND 45 ngày 45 ngày, kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Camera IP Dome 4MP DH-IPC-HDW2449T-S-PRO
DH-IPC-HDW2449T-S-PRO
33 Cái  Camera Dome cố định 4.0MP có mic  . Độ phân giải 4 Megapixel cảm biến CMOS kích thước 1/1.8”  . 2688 × 1520@(1–20 fps)/ 2560 ×1440@(1–25/30 fps)  . Hỗ trợ Starlight với độ nhạy sáng siêu thấp 0.0005 [email protected]  . Công nghệ AI-ISP kết hợp cảm biến lớn cho hình ảnh vượt trội ban đêm cũng như ban ngày  . Chuẩn nén H265+  . Hỗ trợ chức năng phát hiện thông minh: Hàng rào ảo, Xâm nhập (phân biệt người và xe), SMD Plus  . Tìm kiếm thông minh: Tìm kiếm nhanh sự kiện theo từng đối tượng (người, xe) khi kết hợp NVR  . Chống ngược sáng WDR (120dB)  . Chế độ ngày đêm (ICR), tự động cân bằng trắng (AWB), tự động bù sáng (AGC), chống ngược sáng(BLC), chống nhiễu (3D-DNR), LDC  . Tầm xa LED ánh sáng ấm thu hình có màu 30m  . Hỗ trợ khe cắm thẻ nhớ 256GB, Tích hợp mic  . Ống kính cố định 2.8mm (góc nhìn 112°), option 3.6mm (góc nhìn 94 độ)  . Hỗ trợ chuẩn ONVIF, Tên miền miễn phí SmartDDNS.TV và P2P, AutoRegister 2.0  . Phần mềm sử dụng: DMSS, SmartPSS Lite, Dolynk Care  . Chuẩn chống nước IP67  . Điện áp DC12V hoặc PoE  . Nhiệt độ hoạt động : -40° C ~ +60° C  . Chất liệu nhựa + kim loại Trung Quốc 2.700.000
2 Đầu ghi hình 16 Kênh DHI-NVR4116HS-4KS3-VN
DHI-NVR4116HS-4KS3-VN
3 Cái  Đầu ghi hình IP 16 kênh 1 ổ cứng  Chuẩn nén hình ảnh H.265+/H.264 với hai luồng dữ liệu.  Khả năng giải mã 1-channel 12 MP@30 fps; 2-channel 8 MP@30 fps; 3-channel 5 MP@30 fps; 4-channel 4 MP@30 fps; 8-channel 1080p@30 fps(8/16ch) (AI tắt)  Băng thông đầu vào max 80Mbps  Hỗ trợ lên đến camera 12MP.  Hỗ trợ xem lại đồng thời 1/4/8/16 camera.  Hỗ trợ kết nối nhiều thương hiệu camera với chuẩn tương thích ONVIF  Hỗ trợ 1 ổ cứng 20TB, hỗ trợ SMD  2 USB 2.0, 1 cổng RJ45 (1000Mbps), 1 cổng audio vào ra hỗ trợ đàm thoại 2 chiều.  Hỗ trợ các tính năng AI của camera (cam cần có các tính năng này): Bảo vệ vành đai, Phát hiện khuôn mặt, Nhận diện khuôn mặt, SMD Plus, Phân tích hành vi, Heat map.  Hỗ trợ SMD Plus bằng đầu ghi (SMD Plus by NVR)  Quản lý đồng thời 128 tài khoản kết nối.  Hỗ trợ Auto Register 1.0 và 2.0 thêm Camera từ xa về đầu ghi: 1 kênh  Tên miền miễn phí SmartDDNS.TV và P2P.  Phần mềm sử dụng: SmartPSS Lite, DMSS  Chất liệu kim loại.  Nguồn : DC12V 2A  Nhiệt độ hoạt động : -10°C ~ +55°C. Trung Quốc 3.564.000
3 Đầu ghi DHI-NVR5464-E12
DHI-NVR5464-E12
1 Cái  Đầu ghi hình IP thông minh 64 kênh 4 ổ cứng  Chuẩn nén hình ảnh Smart H.265+/H.265 với hai luồng dữ liệu với phân giải hỗ trợ lên đến 32MP  Băng thông 448/448/448 Mbps ( incoming/recording/outgoing - AI disabled)  Cổng ra tín hiệu video 2HDMI/ 2VGA. Hỗ trợ 8K HDMI output  Chế độ chia hình: 1/4/8/9/16/25/36/64  Hỗ trợ xem lại đồng thời 16 camera cùng lúc  Hỗ trợ 16 cổng báo động đầu vào và 6 cổng báo động đầu ra, với các chế độ cảnh báo theo sự kiện (chuyển động. xâm nhập, mất kết nối) với các chứng năng Recording, PTZ, Alarm, IPC alarm, Video Push, Email, Snapshot, Buzzer & Log  Hỗ trợ kết nối nhiều thương hiệu camera với chuẩn tương thích ONVIF  Hỗ trợ 4 ổ cứng, mỗi ổ tối đa 20 TB  USB hỗ trợ 3 cổng, 2 cổng RJ45 (10/100/1000M), 1 cổng RS232, 1 cổng RS485, 1 cổng audio vào 2 cổng ra, hỗ trợ đàm thoại 2 chiều, alarm 16 in / 6 out, 1 eSATA  Các tính năng thông minh AI: + Bảo vệ vành đai (IVS): 8 kênh AI bởi đầu ghi hoặc 64 kênh AI bởi Camera + Phát hiện khuôn mặt (Face Detection): 4 kênh AI bởi đầu ghi (Có phân tích thuộc tính khuôn mặt) + Nhận diện khuôn mặt (Face Recognition): 4 kênh Phát hiện bằng đầu ghi + nhận diện bằng đầu ghi (FR by NVR) + SMD PLUS: 16 kênh AI bởi đầu ghi hoặc 64 kênh AI bởi Camera + Video Metadata: 4 kênh AI bởi đầu ghi hoặc 64 kênh AI bởi Camera + AcuPick (1080P): 4 kênh AI bởi đầu ghi hoặc 32 kênh AI bởi Camera + Các chức năng thông minh khác: AI by Camera : Đếm người, Heatmap, Stereo Analysis, Crown distribution, Vehicle density, PPE detection, Smart object detection, Smartsound detection, ...  Hỗ trợ Auto Register 1.0 và 2.0 thêm Camera từ xa về đầu ghi: Full kênh  Tên miền miễn phí SmartDDNS.TV và P2P.  Phần mềm sử dụng: SmartPSS Lite, DMSS  Điện áp 100–240 VAC, công suất không ổ cứng 13W  Kích thước 440.0 mm × 415.6 mm × 76.0 mm, trọng lượng không ổ cứng 4.27kg  Nhiệt độ hoạt động : -10°C ~ +55°C Trung Quốc 13.824.000
4 Ổ cứng Seagate 6TB
ST6000VX009
3 Cái Ổ cứng Seagate 6TB Trung Quốc 7.560.000
5 Ổ cứng Seagate 10TB
ST10000VE001
1 Cái Ổ cứng Seagate 10TB Trung Quốc 14.040.000
6 Switch POE 8 Port CS4010-8ET2GT-110
CS4010-8ET2GT-110
8 Cái  (Đã tích hợp nguồn)  Switch POE 8 Port 110W  Layer: Layer 2  Switching Capacity: 5.6 Gbps  Packet Forwarding Rate: 4.17 Mpps  Description of Function Slots: Port 1-8: 8 × RJ-45 10/100 Mbps (PoE)  Port 9-10: 2 × RJ-45 10/100/1000 Mbps (uplink)  Operating Temperature: –10 °C to +55 °C (+14 °F to +131 °F)  Operating Humidity: 10%–90% (RH), non-condensing  Storage Temperature: –40 °C to +70 °C (–40 °F to +158 °F)  Storage Humidity: 5%–95% (RH), non-condensing  Power Supply: External Power Adapter (54 V, 2.22 A)  Power Consumption: Idling: 5.7 W  Full load: 115 W  Statics Protection: Air discharge: 8 kV  Contact discharge: 6 kV  Lightning Protection: Common mode: 6 kV  Differential mode: 1 kV Trung Quốc 1.404.000
7 Cable Mạng 6E DH-PFM920I-6UN1-N
DH-PFM920I-6UN1-N
5 Cuộn  (CAT6 - 305m)  Cáp mạng UTP CAT6 lõi đồng nguyên chất 305m, thời gian sử dụng lên đến 10 năm  . Chất liệu lõi: Đồng nguyên chất 99.97%  . Đường kính lõi: 0.5 mm ± 0.01 mm  . Chất liệu vỏ lõi dây: HDPE  . Đường kính vỏ cách điện lõi: 0.88 mm ± 0.06 mm  . Chất liệu chia lõi: PE  . Dây dù chống xe dịch lõi: có  . Chất liệu vỏ dây: PVC không chống cháy  . Độ dày vỏ dây: 0.45 mm  . Màu vỏ: Trắng  . Chiều dài cuộn: 305m / 1000ft  . Phù hợp sử dụng cho hệ thống CCTV và NETWORK Trung Quốc 3.456.000
8 Dây điện
Dây điện Cadivi
5 Cuộn Dây điện Việt Nam 864.000
9 Tivi LED SAMSUNG LS32H5000F
LS32H5000F
3 Cái Loại Tivi:Smart Tivi Kích cỡ màn hình:32 inch Độ phân giải:HD Loại màn hình:Đèn nền: LED viền (Edge LED) Hệ điều hành:Tizen™ Việt Nam 6.480.000
10 Tivi 65 inch LED SAMSUNG UA65U8500HK
UA65U8500HK
1 Cái Loại Tivi:Smart Tivi Kích cỡ màn hình:65 inch Độ phân giải:4K (Ultra HD) Loại màn hình:Đèn nền: LED nền (Direct LED) Hệ điều hành:Tizen™ Việt Nam 14.742.000
11 Vật tư: Nẹp 3p, ống xoắn 25
Nẹp Nanoco/ Ống ruột gà D25
600 Mét Vật tư: Nẹp 3p, ống xoắn 25 Việt Nam 8.640
12 Nhân công
0
1 Trọn gói 0 0 14.817.600
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây