Lắp đặt hệ thống cung cấp nước thủy cục

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Lắp đặt hệ thống cung cấp nước thủy cục
Tên dự án
Nhà máy giết mổ và chế biến thực phẩm
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
393.145.024 VND
Giá gói thầu
393.145.024 VND
Ngày quy đổi
26/03/2019
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
35/QĐ-TCT
Ngày phê duyệt
08/04/2019
Hoàn thành
08/04/2019
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0311611354 0311611354

Công ty Cổ phần Đầu tư tân Rồng Vàng

390.000.000 VND 20 ngày 20
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây