Lắp đặt Pano, băng rôn

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Lắp đặt Pano, băng rôn
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
68.000.000 VND
Ngày đăng tải
19:45 24/08/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
185/QĐ-PKT
Cơ quan phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Nhơn Mỹ
Ngày phê duyệt
19/08/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn8430517482 8430517482

HỘ KINH DOANH IN ẤN THIẾT KẾ QUẢNG CÁO TUẤN KHẢI

68.000.000 VND 30 ngày 30 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Panô tuyên truyền
PN
10 Cái - Kích thước: 1.5m x 3m x 1 mặt - Chất liệu kẽm 25mm x 25mm; - Tol nền bảng 0.5mm; - Nhôm V2 viền các cạnh bảng; - In bạt hiflex dầy 2 da căng lên mặt nền tol; - Trụ ống 76 cao 3,5m (2 trụ), hàn pass khóa bulon vào bảng; - Chân trụ đổ bê tông sâu 0.5m; - Chi phí công thợ, vận chuyển, lắp đặt trọn gói Việt Nam 5.700.000
2 Băng rôn tuyên truyền
BR
20 Cái - Kích thước: 0,8m x 5m - Chất liệu: Bạt hiflex; - In nội dung theo mẫu - Treo các ấp trên địa bàn xã Nhơn Mỹ. Việt Nam 550.000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây