Lắp đặt thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Lắp đặt thiết bị
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp lắp đặt máy móc thiết bị truyền thanh có dây phường Ngọc Sơn
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
641.340.000 VND
Giá gói thầu
641.340.000 VND
Ngày quy đổi
19/11/2019
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Số 34a/QĐ-UBND ngày 30/9/2019
Ngày phê duyệt
30/09/2019
Hoàn thành
15:03 19/11/2019
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0107807639 0107807639

Công ty TNHH TM Đức Thanh

641.340.000 VND 30 ngày 30
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây