Lưu kho bãi

        Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Đã xem
90
Gói thầu
Lưu kho bãi
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
2.863.000.000 VND
Giá dự toán
0 VND
Hoàn thành
09:50 07/07/2015
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
12 tháng
Báo cáo đánh giá e-HSDT
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Lý do chọn nhà thầu

Đáp ứng yêu cầu của HSMT và có giá dự thầu thấp nhất và thấp hơn giá gói thầu

Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 0300464683 0300464683

CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ BƯU ĐIỆN

2.646.000.000 VND 100 1.796.000.000 VND 12 tháng 12 tháng
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây