Máy giảm thủy phần

      Đang xem
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Máy giảm thủy phần
Tên dự án
Ứng dụng tiến bộ khoa học và công nghệ, phát triển nghề nuôi ong mật sản xuất hàng hóa tại tỉnh Hòa Bình
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
550.000.000 VND
Giá gói thầu
550.000.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
08:15 09/05/2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
25/QĐ-QD ngày 13/06/2018
Ngày phê duyệt
13/06/2018
Hoàn thành
09:46 25/06/2018
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0900988495 0900988495

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT CƠ KHÍ QUANG KHẢI

550.000.000 VND 365 ngày 365 Ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Máy giảm thủy phần
1 1. Hệ thống tháp sấy:- Phễu chứa mật bằng inox 304 dày 02 mm dung tích chứa tối đa 800kg;- Hệ thống sối tưới mật trong tháp bằng inox 304;- Van xả bằng inox 304;- Vách trong và ngoài bằng inox 304.2. Hệ thống xử lý không khí:- Quạt tuần hoàn kiểu ly tâm, lồng quạt bằng inox 304, công suất 2 Hp; - Ống dẫn gió inox 3043. Hệ thống ống dẫn mật: toàn bộ bằng inox 304 D34, bơm mật inox công suất 2 Hp;4. Hệ thống máy nén bao gồm:- Máy nén, dàn ngưng tụ, dàn bay hơi công suất: 5 Hp- Điện trở bộ cảm biến điều khiển nhiệt độ, công suất 1,5 KW;- Tủ điện điều khiển. Việt Nam 550.000.000
550000000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây