May sắm trang phục

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
May sắm trang phục
Tên dự án
May sắm trang phục năm 2018
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
311.380.000 VND
Giá gói thầu
311.380.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
16:00 23/11/2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
249/QĐ-CTHADS
Ngày phê duyệt
26/11/2018
Hoàn thành
14:35 01/08/2022
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0100385836 0100385836

CÔNG TY CỔ PHẦN MAY X19

311.380.000 VND 30 ngày 30 Ngày
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây