may tính để bàn

        Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời sơ tuyển Kết quả sơ tuyển Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
may tính để bàn
Tên dự án
mua sắm tài sản cấp bách
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh rút gọn
Giá dự toán
150.000.000 VND
Giá gói thầu
150.000.000 VND
Ngày quy đổi
14/08/2020
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
số 297/QĐ-VKS ngày 25/8/2020
Ngày phê duyệt
25/08/2020
Hoàn thành
09:29 26/08/2020
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0303070493 0303070493

Công ty TNHH Maicom

150.000.000 VND 45 ngày 45
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây