MS-01/2025

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
MS-01/2025
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
150.138.000 VND
Ngày đăng tải
17:57 29/05/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
3179/QĐ-CCT
Cơ quan phê duyệt
Cục Chính trị, Binh chủng Đặc công
Ngày phê duyệt
28/05/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vnz000032715 8472559170-001

HỘ KINH DOANH TRẦN MẠNH CƯỜNG 91

150.138.000 VND 15 ngày 5 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bút sáp màu CR-C06/DO
CR-C06/DO
150 Hộp Bút sáp màu CR-C06/DO hoặc tương đương trở lên Việt Nam 22.000
2 Bút TP Gel E 0,1
Gel E 0,1
30 Hộp Loại: Bút Gel; màu: Xanh; nét 1.0mm. Đóng gói: 12 cây/hộp; tay cầm bằng cao su mềm; thân nhụa PP sáng và bền màu, được tạo dọc kẻ; nắp cài thiết kế thon, cong. Việt Nam 138.000
3 Bút xóa CP05 (hộp 12 cây)
CP05
35 Hộp Bút xóa nước vỏ bằng nhựa CP02- CP05 hoặc tương đương; đóng gói: 12 cây/hộp. Việt Nam 302.000
4 Bút xóa dạng băng lăn. 6M Deli
6M Deli
30 Cái Mã SP: 6M Deli hoặc tương đương, bút xóa dạng băng lăn dễ đẩy để xóa; màng PET chất lượng cao, chiều rộng 5MM, dễ dàng che phủ, dán chắc chắn, không nhăn; có thể được sử dụng với 30° đường cong; lõi bên trong có thể thay thế, thiết kế mới, không cần nén sau khi sử dụng; kích thước băng xóa 115 x 28mm. Việt Nam 70.000
5 Cặp 12 ngăn
0
10 Cái Cặp 12 ngăn kích thước 320 x234 x36 mm; quy cách có 12 ngăn; màu sắc: Xanh đậm; khả năng lưu trữ nhiều tài liệu. Việt Nam 43.000
6 Cặp da công sở cao cấp.HM9879 Màu sắc: Nâu đen
HM9879
3 Cái Mã SP: BHM9879; cặp có thiết kế đơn giản, sang trọng; làm từ da bò cao cấp, đủ tiêu chuẩn xuất khẩu Châu Âu; có kích thước đựng vừa laptop 14inch; cặp có 2 ngăn; quai xách bọc da bền đẹp; màu sắc: Nâu đen. Việt Nam 950.000
7 Cặp đựng tài liệu 6 ngăn Deli E38125
E38125
12 Cái Thương hiệu Deli E38125 hoặc tương đương. Cặp đựng tài liệu A4 không thấm nước và mài mòn; chất liệu PP nhẹ, độ dày cân bằng, không bị hỏng vỡ; bề mặt mịn và chịu nhiệt, chống nước; nút bấm chất lượng cao để đảm bảo đóng chắc chắn, tránh rơi tài liệu; có 6 ngăn để phân trang; màu sắc: Theo yêu cầu và thống nhất khi giao hàng. Việt Nam 165.000
8 Cặp hộp gập để tài liệu Hyphen. Thùng 10 cái. Kích thước: A4
0
8 Thùng Vỏ hộp làm từ chất liệu Carton bọc vải PVC, bóng, bền, đẹp, chắc chắn; dùng để lưu trữ tài liệu gọn gàng, không phải đục lỗ; màu sắc phù hợp với phong cách văn phòng; có khả năng bảo vệ và chứa nhiều tài liệu; lõi sử dụng nguyên liệu tái chế, phủ nhựa PP, an toàn và thân thiện với môi trường; kích thước: 220 x 200 x 305mm; quy cách: Thùng 10 cái. Việt Nam 750.000
9 Cặp trình ký da khổ A4
0
10 Cái Hàng mới, xuất xứ rõ ràng. Chất liệu: Bìa da PU cao cấp. Kích thước : 26.5 x 34.0 x 3.0. Màu sắc : Màu đen,xám. Bìa hồ sơ có nhiều ngăn, có chức năng lưu trữ. Trọng lượng : 0.85g Việt Nam 70.000
10 Card formater máy in HP5200
Intel core I5
1 Bộ Card Formatter HP 5200N bóc máy sử dụng cho máy in HP Laserjet 5200N/ 5200DN/ 5200DTN Việt Nam 1.200.000
11 Card VGA giga 1Gb
In tell H110
1 Chiếc VGA Gigabyte N710D5-1GL một sản phẩm đến từ thương hiệu Gigabyte uy tín. Là một sản phẩm card màn hình giá rẻ phù hợp cho những người dùng có nhu cầu chơi game đồ họa vừa phải, hay sử dụng các công việc đồ họa 2D như Photoshop, illustrator và làm video ngắn. Việt Nam 700.000
12 Chia file 10 màu
file 10 màu
40 Tập Ngăn trang, chất liệu nhựa nilong 10 màu có đục lỗ; kích thước: 297 x 210mm Gáy có 11 lỗ để lồng vào các loại file càng cua còng bật hoặc các loại file còng nhẫn; có 10 lá nhựa tương đương 12 màu, dùng để ngăn cách hồ sơ, tài liệu giúp cho người dùng tìm kiếm dễ dàng theo tên hoặc số thứ tự. Việt Nam 20.000
13 Chíp Intel core I5
HP Laserjet Pro MFP M227fdw
2 Chiếc Socket: LGA 1700 Số nhân: 10 Số luồng: 16 Xung nhịp cơ bản: 2.5 GHz Việt Nam 2.200.000
14 Dao rọc giấy loại to
L805
50 Cái Hàng mới, xuất xứ rõ ràng. Dao rọc giấy lớn SDI 0423 là loại dao rọc giấy lớn với kích cỡ lưỡi 18mm rất phổ biến trong văn phòng công ty. Chất lượng:lưỡi dao hợp kim sắt bền chắc,tay cầm nhựa gọn nhẹ. Quy cách: 24 cây/ 1 hộp. Việt Nam 60.000
15 Dập ghim số 3 xoay chiều. Deli - E0414
E0414
15 Cái Mã SP: Deli - E0414 hoặc tương đương; có khả năng chống trơn tốt, tiết kiệm sức khi dùng. Nút bấm phẳng, nhẵn, không để lại vết xước khi dập ghim; đế được làm bằng kim loại, có cấu trúc bền, đẹp, chống trượt; ghim phù hợp, mỗi lần được 25 tờ giấy trở lên. Việt Nam 80.000
16 Đĩa DVD Maxell
DVD
49 Chiếc Hãng sản xuất Maxell. Dung lượng đĩa 4,7G. kiểu đĩa DVD-R ghi 1 lần. Tốc độ ghi 16x. Dùng để lưu dữ liệu, video, hình ảnh… Trung Quốc 8.000
17 Ghim cài + dập
15F
10 Hộp Ghim cài hình tam giác. Làm bằng inox cao cấp, rất cứng không bị gỉ sét, số lượng 90-10 cái/hộp Ghim dập: dùng để bấm ghim, chất liệu thép mạ điện giúp ngăn ngừa gỉ sét có hiệu quả, 20 hộp/1 hộp lớn. Việt Nam 60.000
18 Giấy dính giấy ghi nhớ, giấy note nhiều màu
note
30 Tập Loại giấy ghi nhớ sử dụng cho văn phòng; chất lượng bề mặt giấy bám mực tốt để viết trơn; đường cắt gọn gàng không có gờ; lớp keo dính sẵn có thể dán lên nhiều bề mặt; thiết kế gọn nhẹ, đơn giản nhưng ưa nhìn. Thuận tiện khi mang đi, dễ phân loại; màu sắc bắt mắt và loại có 6 màu giấy trong 1 xấp. Việt Nam 30.000
19 Giấy in A3 ngoại
0
1 Thùng Hàng mới, xuất xứ rõ ràng. Khổ giấy A3; Số lượng 500 tờ/ram, định lượng 80gsm, độ sáng 85%, Việt Nam 550.000
20 Giấy in A4
Double A
15 Thùng Hàng mới, xuất xứ rõ ràng. Giấy in khổ A4 Double A 70gsm có kích thước khổ A4, định lượng giấy nặng 70gram/m2,giấy có độ dày phù hợp với các dòng máy in pho to hiện đại, có những ưu điểm về độ trắng sáng, độ sắc nét trong in ấn Việt Nam 360.000
21 Gôm tẩy E-06 (hộp 10 cục)
E-06
36 Hộp Gôm tẩy E-06; đóng gói: 10 cục/hộp.không mùi, siêu mềm, dẻo, không bị rách giấy Việt Nam 25.000
22 Hồ dán khô đức
0
10 Lốc Hồ khô Đức 8g, 22g được nhập khẩu chính hãng từ Đức. - Dung lượng thỏi to 22g. - Chất lượng cao, dễ bôi, nhanh khô, hồ ra đều, không dồn cục, dùng cho dính giấy, bìa, ảnh, nhãn mác, vải, xốp… nhanh và chắc nhờ độ dính cao. - Keo khô Staedtler có mùi dễ chịu, Việt Nam 130.000
23 Hòm tôn có tay cầm hai bên
HP5200
3 Cái Hàng mới, xuất xứ rõ ràng. Được làm từ vật liệu kẽm không gỉ, độ dày 0.3mm, màu trắng xám, hai bên có tay cầm đều nhau, mỗi tay cầm được lót ghen nhựa cầm, khênh êm tay, không bị trầy xước, mặt trước hòm có hai khuy khoá chia đều cho 2 bên, giữa có lỗ để móc khoá Việt Nam 390.000
24 Hộp đựng tài liệu nhựa 15F
0
50 Hộp Dùng để đựng hồ sơ, tài liệu, giấy tờ văn phòng,… Thiết kế gọn nhẹ, bảo vệ và giữ tài liệu mỗi khi làm việc. Bìa được làm từ chất liệu vải PVC cao cấp. Sử dụng nguyên liệu tái chế , phủ nhựa PP Việt Nam 60.000
25 Hộp đựng tài liệu nhựa cứng
0
50 Hộp Kích thước: 305 x 220 x 150mm. Dùng cho khổ giấy A4, chứa tối đa 1500 tờ. Mặt góc và mặt chính của sản phẩm đều có nhãn để ghi, dùng để đánh dấu các loại văn bản khác nhau và để sau này nhanh chóng tìm thấy những văn bản quan trọng Việt Nam 50.000
26 Kéo TP-SC01
TP-SC01
20 Chiếc Kéo TP-SC01 được làm bằng kim loại không gỉ, mũi kéo có nắp đậy khi không dùng để bảo vệ an toàn cho người sử dụng. Việt Nam 17.000
27 Kẹp các loại màu Deli. 60chiếc/hộp - E8556A
E8556A
30 Hộp Kẹp các loại màu phải có chất liệu kim loại cao cấp, được phủ Niken chống gỉ; mã SP: E8556A hoặc tương đương; phần lò xo của kẹp linh hoạt, nhẹ, dễ dùng, không bị lỏng hay bung rời khi sử dụng. Tay cầm chắc chắn, với các màu tươi sáng; tính ứng dụng cao, dễ sử dụng giúp việc phân loại, bảo quản tài liệu nhẹ nhàng và hiệu quả cao, sử dụng trong nhiều môi trường. Việt Nam 50.000
28 Kẹp sắt trắng to Deli
0
40 Vỉ Chất liệu inox bền chắc Kẹp được làm bằng thép inox cao cấp, bóng sáng, không gỉ, cho thời gian sử dụng lâu dài. Sản phẩm gồm một túi 4 cái, rất tiện dụng trong văn phòng, học tập, dùng để kẹp các liên giấy, tài liệu rời,... giúp dễ dàng bảo quản, phân loại và tránh thất lạc các giấy tờ quan trọng Đóng gói: Deli 145mm No 9531: 4 chiếc/vỉ. Deli 102mm No 9532: 3 chiếc/ vỉ Delo 76mm No 9533: 4 chiếc / vỉ Việt Nam 60.000
29 Khay đựng tài liệu 3 tầng. Mica cao cấp
3 tầng
10 Cái Khay đựng tài liệu 3 tầng với chất liệu nhựa mica cao cấp, bền đẹp, chắc chắn, chịu lực lớn; có 3 ngăn trượt chứa các chứng từ, giấy tờ; bề mặt kệ mịn, bóng, không bị xước, dễ dàng lau sạch bụi bẩn bằng vải; màu sắc đẹp, sử dụng trong thời gian dài; kích thước: D38 x R26 x C20-38cm. Việt Nam 300.000
30 Màu nước WACO-C06
WACO-C06
70 Vỉ Màu nước WACO-C06 hoặc tương đương trở lên. Việt Nam 20.000
31 Máy tính Casio DL2400 Plus 14
Casio
5 Cái Thương hiệu: Casio. Xuất xứ: Nhật Bản. Chất liệu: Vỏ máy được làm bằng chất liệu nhựa cao cấp, kháng vỡ, có độ bền cao. Máy tính có thiết kế dạng để bàn tiện lợi, kích thước nhỏ gọn, tiện lợi. Bề mặt bằng kim loại sang trọng đẹp mắt. Màn hình lớn hiển thị tới 14 chữ số được bản địa hóa the định dạng dấu phân tách bốn chữ số. Vỏ máy làm bằng chất liệu nhựa cao cấp kháng vỡ. Bàn phím bằng nhựa dẻo in chữ số rõ ràng, không bị phai màu.Sử dụng nguồn 2 chiều: mặt trời và pin, chế độ pin được bật khi không đủ sáng.Các chức năng tính toán cơ bản: cộng, trừ, nhân, chia, tính tỷ lệ phần trăm, tăng giá, đổi tỷ giá. Hàng mới 100%, Máy tính Casio DM-40B 14 số có kích thước (Dài × Rộng × Dày) : 209 × 155 × 36,3 mm. Màn hình lớn dễ dàng đọc dữ liệu. Sử dụng 2 nguồn năng lượng: Pin và mặt trời.Phím cuốn đảm bảo không mất dữ liệu khi làm việc với tốc độ cao; Bề mặt kim loại bền. Bảo hành: 6 tháng Việt Nam 550.000
32 Hộp đựng tài liệu nhựa cứng
0
10 Hộp Kích thước: 305 x 220 x 150mm. Dùng cho khổ giấy A4, chứa tối đa 1500 tờ. Mặt góc và mặt chính của sản phẩm đều có nhãn để ghi, dùng để đánh dấu các loại văn bản khác nhau và để sau này nhanh chóng tìm thấy những văn bản quan trọng Việt Nam 50.000
33 Bấm ghim loại to
Hòa Phát
10 Cái Hàng mới, xuất xứ rõ ràng. Dập ghim đại dập 240 tờ, thương hiệu KW-triO 50LA cỡ lớn, màu trắng bạc, chất liệu thép chịu lực có độ bền cực cao và chống rỉ, kích thước 40.8 x 31.7 x 31.7 cm, sử dụng cho đạn Dập ghim đại KW-TriO từ 23/6 - 23/24, định lượng dập tối đa lên đến 240 tờ, Bullet Size 70mm, hãng Pao Shen Enterprises Co. Việt Nam 150.000
34 Main chipset in tell H110
TU-K5HS
2 Chiếc Model: H110M-DS2 Hỗ trợ CPU: Core i3/ i5/ i7 Việt Nam 1.500.000
35 Megaphone ER-68 USB (Kèm theo Phụ kiện: Pin, sạc, USB 4G)
Megaphone
4 Chiếc Là loại loa cầm tay đa năng, công xuất 30W. Được tích hợp nhiều loại tính năng hiện đại. có khe cắm USB, khe cắm thẻ nhớ SD, SSD… Trung Quốc 3.300.000
36 Ổ điện cắm nối kéo dài Lioa 3 mét 6 ổ cắm.
Lioa 3
6 Chiếc Ổ cắm với điện áp hoạt động: 250V -10A; có mạch ngắt điện và công suất chịu tải: 2500W; chiều dài dây điện: 3m; chất liệu vỏ nhựa ABS chịu nhiệt; màu sắc: Theo yêu cầu và thương thảo khi giao hàng; kích thước: D170 x R50 x C35mm loại6 ổ cắm. Việt Nam 274.000
37 Quạt cây Mitsubishi LV16-RB CY, màu xám
LV16-RB CY
1 Chiếc Đường kính quạt 40 cm; công xuất 47 W; có 3 cấp độ vận hành; điều khiển từ xa; có hẹn giờ tắt, mở; độ cao điều chỉnh 121-140 cm; màu xám. Việt Nam 2.090.000
38 Tủ sắt văn phòng 5 cánh hồ sơ TU-K5HS
Maxell
2 Cái Chất liệu: thép phun sơn tĩnh điện chống han gỉ, độ bền cao, chắc chắn Kích thước: Rộng 1000 x Sâu 450 x Cao 1830 mm Màu sắc: màu ghi xám Độ mới 100% chưa qua sử dụng. Bảo hành 6 tháng Việt Nam 2.310.000
39 Máy hủy tài liệu United ET-20C
ET-20C
1 Cái Hàng mới, Model: ET-20C, Kiểu hủy: Hủy vụn, Công suất hủy: 20 tờ, Chu kỳ hủy: 20 phút, Kích thước sợi hủy: 3,9*38mm Trọng lượng giấy: 75g/70g, Độ rộng cửa hủy: 230mm Tính năng tắt/mở: Mở/ tắt tự động- tắt- đảo ngược Chức năng bảo vệ chống quá nhiệt, quá tải: Có Tự chuyển về chế độ chờ: Có Tốc độ hủy ( 1 tờ/ số tờ hủy tối đa): 5,5s/ 6,0s Khả năng hủy: Thẻ tín dụng/ giấy/ ghim kẹp/ ghim bấm Kích thước (Cao x dài x rộng): 635 x 435 x 295 (mm) Thùng chứa: 31,4 lít, Trọng lượng: 25,6 kg Sản xuất: Việt Nam Bảo hành: 6 tháng cho máy, dao cắt 6 tháng Việt Nam 6.300.000
40 Máy in màu L805
VGA giga 1Gb
1 Cái Hàng mới 100%, Loại máy in: in phun màu, Chức năng: In/ Copy/Scan Loại máy Epson L805 Chức năng: in màu, 6 màu, kết nối wifi. Độ phân giải/; 5760 x 1440 dpi Khổ giấy: A4, A5, A6 Kết nối: USB 2.0 Wifi Tốc độ in 34 trang đen/phút. 34 trang màu A4/phút, in ảnh 10x15 trong 13 giây Mực nước in: EPSON 6 màu T6731,32,33,34,35,36 Bảo hành: 6 tháng Việt Nam 6.600.000
41 Sổ tay công tác dân vận
0
50 Quyển Hàng mới năm 2025, kích thước 16x24cm, bìa da đỏ. In tại công ty TNHH MTV in Tiến Bộ. Việt Nam 75.000
42 Túi Clear bag. Kích thước: khổ A4. 50 cái/tập
Clear
30 Tập Túi My Clear A4 hoặc tương đương, sản xuất từ nguyên liệu nhựa PP chất lượng cao; chất lượng tốt, dễ dàng sử dụng. Việt Nam 111.000
43 Băng dính trắng 5F
UB150
10 Cây Hàng mới, xuất xứ rõ ràng. Băng dính màu trắng 5cm HT Việt Nam 110.000
44 Băng keo 100 yards BKT10
100 yards
35 Cuộn Băng keo loại100yards hoặc tương đương trở lên; có màu trong suốt và độ bền cao, dính tốt trên nhiều bề mặt vật liệu; độ dày: 50MIC. Bề rộng: 50mm; chất liệu: Màng BOPP, Keo Acrylic, Giấy Kraft; độ dính: 2.7-2.9N/10mm; lực kéo: 0.85 – 0.88 N/10mm; sức căng: 150%-180%. Việt Nam 18.000
45 Băng keo 150yards BKT15
150yards
35 Cuộn Băng keo loại 150yards hoặc tương đương trở lên; có màu trong suốt và độ bền cao, dính tốt trên nhiều bề mặt vật liệu; độ dày: 50MIC. Bề rộng: 50mm; chất liệu: Màng BOPP, Keo Acrylic, Giấy Kraft; độ dính: 2.7-2.9N/10mm; lực kéo: 0.85-0.88 N/10mm; sức căng: 150% – 180%. Việt Nam 24.000
46 Bìa các màu A4
0
5 Thùng Hàng mới, xuất xứ rõ ràng. Khổ giấy A4, đủ các màu; Số lượng 500 tờ/ram, định lượng 80gsm, độ sáng 85%, Bãi Bằng Việt Nam 450.000
47 Bút bi FO-024/VN
FO-024/VN
35 Hộp Đặc điểm: Viết êm, mực gel xanh đều và đẹp, mau khô; kiểu dáng phải vừa tay, dễ cầm, dễ viết; thiết kế nắp với quai cài tiện lợi; ngòi 1.0mm, màu xanh cho nét chữ rõ ràng; quy cách: 20 cái/1 hộp. Việt Nam 50.000
48 Bút bi Pentel Energel BLN105, ngòi 0.5mm. Đóng gói: 12 cây/hộp
Pentel Energel BLN105
15 Hộp Bút bi loại Pentel Energel BLN105 hoặc tương đương; ngòi 0.5mm. Đóng gói: 12 cây/hộp. thiết kế thân bút nhỏ gọn dễ dàng cầm, có nắp đậy bảo vệ bút khi không sử dụng, chất liệu nhựa an toàn, cầm nhẹ tay; ngòi bút trơn tru, mực ra đều, viết trơn, mượt, không bị lem hay nhòe; sử dụng loại mực liên tục không bị tắc. Nhật bản 310.000
49 Bút bi Thiên Long 023
Thiên Long 023
35 Hộp Thiết kế thân bút nhỏ gọn; phải dùng từ chất liệu nhựa an toàn; quy cách đóng gói: 20 cây/hộp; có thiết kế dạng bấm, ngòi bút trơn tru, cầm nhẹ tay; mực ra đều, viết trơn, mượt, không bị lem hay nhòe; sử dụng loại mực liên tục không bị tắc. Việt Nam 65.000
50 Bút chì gỗ GP-04, hộp 20
GP-04
35 Hộp Loại đầu bút: Chì màu đen; chì gỗ cao cấp, thân bằng gỗ tự nhiên, ruột chì đồng tâm, hạn chế gãy khi chuốt; đóng gói: 20 cây/hộp. Việt Nam 57.000
51 Bút dạ bảng Đức
Thiên Long
5 Hộp Hàng mới, xuất xứ rõ ràng. Sản phẩm có kiểu dáng hiện đại gồm hai đầu bút khác nhau; đầu nhỏ và đầu lớn giúp đa dạng nét viết, thuận tiện khi sử dụng, màu mực đậm tuoi, mực ra đều và liên tục. Đội bám dính của mực tốt trên các vật liệu: giấy, gỗ, da, nhựa, tủy tinh, kim loại, gốm sứ, đĩa CD...; sản phẩm được sản xuất theo công nghệ hiện đại, đạt tiêu chuẩn quốc tế, kiểu đáng ấn tượng, thân bút cầm chắc tay, dễ cầm nắm, không gây mỏi tay khi sử dụng. Việt Nam 80.000
52 Bút dạ bi Pentel 1.0
Pentel
30 Hộp Ngòi bút: nét 1.0 Màu sắc: xanh, đen, đỏ Đóng gói: 12 chiếc/hộp Xuất xứ: Pentel - Nhật Bản Nhật Bản 45.000
53 Bút dạ quang caligraphy Deli. Hộp 10 chiếc
caligraphy Deli
15 Hộp Thương hiệu Caligraphy Deli hoặc tương đương; bút dạ quang hai đầu dùng để ghi sổ, sách, lưu chú công việc. Bút phải có thiết kế hai đầu: đầu nylon và đầu sợi có thể vẽ trên mọi bề mặt khác nhau; quy cách: 10 chiếc/bộ. Việt Nam 300.000
54 Bút Gel 012/AK, hộp 20
Gel 012/AK
10 Hộp Loại: Bút Gel. Màu: Xanh; nét 1.0mm; đóng gói: 12 cây/hộp; tay cầm bằng cao su mềm; thân nhựa PP sáng và bền màu; đầu bi ký êm trơn, không đọng mực bền bỉ đảm bảo viết, ký luôn ổn định nét. Việt Nam 99.000
55 Bút lông bảng WB-03, hộp 10
Bút lông bảng WB-03
10 Hộp Bút lông bảng WB-03 Đóng gói: 10 cây/hộp. Việt Nam 50.000
56 Bút lông dầu PM-04, hộp 10
Bút lông dầu PM-04
15 Hộp Đặc điểm không độc hại; đầu bút phải bằng sợi Polyester, nét nhỏ, mềm và dễ tô; nhiều màu sắc khác nhau; đóng gói: 10 cây/hộp. Việt Nam 58.000
57 Bút lông dầu PM-09, hộp 10
Bút lông dầu PM-09
35 Hộp Đặc điểm phải không độc hại; đầu bút phải bằng sợi Polyester, nét nhỏ, mềm và dễ tô. nhiều màu sắc khác nhau; đóng gói: 10 cây/hộp. Việt Nam 60.000
58 Bút lông kim FL-04
Bút lông kim FL-04
20 Hộp Bề rộng nét viết, 0.3-0.4 mm; trọng lượng, 10gram; màu mực: Xanh/Đỏ/Đen/Tím; đóng gói: 10 cây/hộp. Việt Nam 40.000
59 Bút nhớ dòng Deli 2 đầu, 2 màu
Bút nhớ dòng Deli 2 đầu
32 Hộp Thương hiệu Deli hoặc tương đương; loại bút có mực cao cấp, sử dụng mực dạ quang 2 đầu 2 màu tươi sáng; an toàn cho người sử dụng; chất liệu thân bút bằng nhựa cao cấp; màu sắc phù hợp; quy cách: 6 chiếc/hộp. Việt Nam 51.000
60 Bút nước UB150 xịn
0
10 Hộp Thương hiệu: UNIBALL (hàng xịn) Mã sản phẩm: UB150 Ngòi: 0.5 Quy cách: 12 cái/hộp Màu sắc: Xanh, đen, đỏ Xuất xứ: Nhật Bản Nhật Bản 350.000
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây