MS-02

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
MS-02
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
466.000.000 VND
Ngày đăng tải
15:08 19/08/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
3175/QĐ-LĐ429
Cơ quan phê duyệt
Lữ đoàn Đặc công 429
Ngày phê duyệt
16/08/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vnz000047460 034172009321

HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG ĐINH THỊ MAI

466.000.000 VND 30 ngày 30 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bộ nhớ RAM
CMK16GX4M1E3200C16
2 Chiếc - Thương hiệu: Corsair (Mỹ) - Thông số chi tiết: Dung lượng 16GB (1 thanh), Bus 3200MHz, có tản nhiệt nhôm, độ trễ C16 (16-18-18-35) Đài Loan 1.250.000
2 Ổ cứng (HDD/SSD)
Chuẩn 2.5 inch
2 Chiếc - Loại ổ cứng SSD. Kết nối M2 PCIe. Dung lượng 256GB. Tốc độ đọc 1600 MB/s. Trung Quốc 1.980.000
3 Bộ lưu điện UPC
BVX900LI-MS
2 Chiếc - Ngõ vào của bộ lưu điện APC Line Interactive BVX900LI-MS 900VA/480W có ngưỡng điện áp là 140V - 300V, phù hợp cả với các khu vực có nguồn điện không ổn định. Hỗ trợ 3 ngõ ra được thiết kế hợp lý: 2 Universal + 1 IEC - Công suất 900VA / 480W. Phillipin 2.412.000
4 Nguồn máy tính PSU
TUF Gaming 650W
2 Chiếc - Tổng công suất định mức: 650W. Hiệu suất: 80 Plus Bronze (giúp tiết kiệm điện, tỏa nhiệt ít). Điện áp đầu vào: 100-240Vac. Kích thước: 150 × 150 × 86 (mm). Quạt làm mát: Ổ bi kép (Dual Ball Bearing) kích thước 120mm - 135mm, siêu êm và tuổi thọ gấp đôi quạt thường Đài Loan 1.702.000
5 Ổ cứng SSD 2TB Sandisk Extreme Portable SDSSDE61
SDSSDE61-2T00-G25
2 Chiếc - Dung lượng: 2 TB - Loại ổ cứng: SSD - Tốc độ ghi: 1000 MB/s - Tốc độ đọc: 1050 MB/s - Kích thước: 10.8 x 0.96 x 5.25 cm - Khối lượng tịnh: 69.4 g Đài Loan 8.960.000
6 Ghế văn phòng chân quỳ SMLIFE Randolph
Randolph
1 Chiếc - Chất liệu: Nệm bọc vải Polyester cao cấp hoặc Simili., tay gỗ, chân quỳ inox 201 Ø25 dày 1.5 ly Model: Ghế văn phòng/ Ghế làm việc Kích thước (Dài x Rộng x Cao) W53-64 × D47 × H115 cm Việt Nam 2.352.000
7 Ổ cứng HDD Seagate Ironwolf 4TB 3.5″ SATA ST4000VN008
ST4000VN008
2 Chiếc - Thương hiệu: Seagate - Model: ST4000VN008 - Dòng sản phẩm: Ironwolf - Tình trạng: Mới 100% - Cổng giao tiếp: SATA 6Gb/s - Dung lượng: 4 TB - Bộ nhớ đệm: 64 MB - Tốc độ vòng quay: 5900rpm - Kích thước: Kích thước: 3.5 inch Mỹ 3.000.000
8 Mua USB Phone Drive 3.2 512GB Type C Sandisk SDIXS0N
SDIXS0N-512G-GN6NE
1 Chiếc - Dung lượng: 512 GB - Tốc độ đọc: 150 MB/s - Tốc độ ghi: Hãng không công bố - Giao thức truyền dữ liệu: USB 3.2 Gen 1 - Kích thước: Dài 9.6 cm - ngang 5.3 cm - dày 1.6 cm - Khối lượng: 5.38 g Trung Quốc 3.590.000
9 Mua ổ cứng SSD 1TB Sandisk Portable SDSSDE30
SDSSDE30-1T00-G26
2 Chiếc - Dung lượng: 1 TB - Loại ổ cứng: SSD - Tốc độ ghi: 800 MB/s - Tốc độ đọc: 800 MB/s - Kích thước: 9.69 x 4.69 x 0.991 cm - Khối lượng tịnh: 40 g - Thương hiệu của: Mỹ Mỹ 4.000.000
10 USB SanDisk iXpand Flash Drive 64GB
SDIX30N-064G
2 Chiếc - Màu sắc: Bạc đen - Dung lượng: 64 GB - Cổng giao tiếp: USB 3.0 - Cổng kết nối: USB 3.0, Lightning - Xuất xứ thương hiệu: Mỹ - Sản xuất tại: Trung Quốc Trung Quốc 1.000.000
11 Đài bán dẫn PT Panasonic RF-P150BD
RF-P150DBAGA
12 Chiếc Thông tin chi tiết Radio Panasonic RF-P150D: 2 Băng đài AM/ FM. + FM : 87 - 108MHz (50kHz bước); + AM : 520 - 1730kHz (9/10kHz bước); Đèn Led hiển thị sóng; - Công suất phát (RMS) : 150mW (TỐI ĐA); Kích thước loa : 5,7 cm; Trọng lượng : 128g (không bao gồm pin); Xuất sứ: Indonesia Indonesia 600.000
12 Đài đĩa JSL RC-EZ57BT (Bluetooth)
RC-EZ57BT
9 Chiếc Thông tin chi tiết Máy Cassette JSL RC-EZ57BT (Bluetooth): Kết nối Bluetooth 5.0 ( khoảng cách kết nối ~ 8m )-Đài FM : Tần số 88 MHz - 108 MHz- Đài MW (AM) : Tần số 530 kHz - 1600 kHz- Đài SW :Tần số 7 MHz - 19 MHz- Chức năng phát lại CD ( một hoặc tất cả ) , phát ngẫu nhiên , lặp lại- Công xuất : 2W x 2W (RMS)- Kích thước (R x C x S) : 407 x 147 x 254 mm- Trọng lượng : 3,1Kg (chưa có pin). Màu sắc : Đen- Xuất sứ: Trung Quốc- Năm sx: 2026 Trung Quốc 2.500.000
13 Đầu Karaoke Vitek VK260 HDMI
VITEK CK-260 HDMI
6 Chiếc Hát karaoke vi tính 5 số / 6 số, chấm điểm thông minh, mắt đọc chống sốc, hỗ trợ tìm bài hát nhanh qua remote hoặc danh sách đĩa kèm theo- Chức năng ngắt lời ca sỹ - Chọn bài hát theo ngôn ngữ, bài hát, alphabel, thể loại, tác giả. - Giao diện tiếng Việt - Đọc các định dạng đĩa DVD, MIDI DVD, CD và các tệp đa phương tiện qua USB như MP3, WMA, WAV, JPEG, Bitmap - Phát nhiều định dạng hình ảnh và âm thanh qua cổng USB: WMA, WAV, MP3, JPEG, BIPMAP…” - Khả năng đọc đĩa : DVD, MIDI DVD, VCD, MP4, Audio CD, DVD. Thương hiệu / Hãng sản xuất: VITEK (thuộc tập đoàn VTB Việt Nam). Xuất xứ: Việt Nam. Năm sx: 2026 Việt Nam 2.500.000
14 Tivi 32in Sony KD-32W830K
KD-32W830K
7 Chiếc Thông số kỹ thuật 32in Sony KD-32W830K. Công nghệ hình ảnh: X-Reality PRO nâng cấp chi tiết, Live Colour màu sắc sống động, Motionflow XR 200 làm mượt chuyển động, Dynamic Contrast Enhancer. Kích cỡ màn hình: 32 inch - Độ phân giải: HD (1366 x 768 pixels). Tổng công suất loa: 20W (2 kênh)Công nghệ âm thanh: Dolby Audio, S-Master Digital Amplifier lọc và khuếch đại âm thanh.Hệ điều hành: Google TV kho ứng dụng phong phú (YouTube, Netflix, FPT Play...)Trợ lý ảo: Tìm kiếm giọng nói tiếng Việt qua Google Assistan; Kích thước có chân đế (đặt bàn): Ngang 73 cm - Cao 46.5 cm - Dày 18.8 cm (Nặng 5 kg).Kích thước không chân đế (treo tường): Ngang 73 cm - Cao 43.7 cm - Dày 7.5 cm (Nặng 4.8 kg); Thương hiệu: Nhật Bản; Xuất sứ: Việt Nam - NSX: 20225 Việt Nam 7.500.000
15 Tivi 43 in Samsung 43" 4KDU7000KXXV
4KDU7000KXXV
5 Chiếc Thông số kỹ thuật Smart Tivi Samsung Samsung 43" 4KDU7000KXXV: - Kích cỡ màn hình: 43 inch - Độ phân giải: 4K (3,840 x 2,160) - Công nghệ ảnh: Quantum HDR - Tần số quét: 60Hz - Công nghệ đèn nền Dual LED tối ưu màu sắc hiển thị - Tính năng Multi View chia đôi màn hình tiện lợi - Kết nối: cổng LAN, Wifi - Cổng HDMI: 3 cổng - USB: 2 cổng - Tích hợp kỹ thuật số: Alanot/DVB-t2 - Kích thước có chân đế (Rộng x cao x sâu) : 1081 x 665 x 147 mm mm - Kích thước không chân đế (Rộng x cao x sâu) : 965.5 x 595.1 x 162.1 mm - Trọng lượng không chân đế: 8.4 kg - Trọng lượng có chân đế: 9kg - Bảo hành: 24 tháng - Thương hiệu: Hàn Quốc - Sản xuất: Việt Nam - Năm sx: 2026 Việt Nam 9.200.000
16 Ổ cứng HDD WD Blue 6TB SATA III 3.5 inch WD60EZAX
WD60EZAX
4 Chiếc Dung lượng: 6TB Kích thước: 3.5 inch Chuẩn kết nối: SATA III (6Gb/s) Tốc độ vòng quay: 5400 RPM Bộ nhớ đệm: 256 MB Tốc độ truyền dữ liệu: 185 MB/s Tiêu thụ điện năng: 5.3 W (đọc/ghi), 3.4 W Mỹ 4.700.000
17 Tivi 55in Samsung 55" QA55Q80DA
QA55Q80DA
4 Chiếc Thông số kỹ thuật Smart Tivi 55 inch Samsung 55 QA55Q80DA: - Kích cỡ màn hình: 55 inch - Độ phân giải: 4K - Hệ điều hành: Tizen - Công nghệ ảnh: Quantum HDR - Tần số quét: 120Hz - Model: QA55Q80DA- Cổng HDMI: 4 cổng - Cổng USB: 1 cổng - Cổng Optical: 1 cổng - Kích thước có chân đế (Ngang x cao x dày): 1227.6 x 768.0 x253.0mm - Kích thước không chân đế (Ngang x cao x dày): 1227.6 x 70.2 x 201.0mm- Trọng lượng có chân đế: 19.8 kg - Trọng lượng không có chân đế: 17.1 kg - Màu sắc: Đen - Bảo hành: 24 tháng - Thương hiệu: Hàn Quốc - Sản xuất: Việt Nam - Năm sx: 2026 Việt Nam 27.000.000
18 Tivi 65in Samsung 65" QLED 65 inch QA65Q9FAMKXXV
QA65Q9FAMKXXV
1 Chiếc Thông số kỹ thuật Smart Tivi 55 inch Samsung 65 inch Samsung 65 inch QA65Q9FAMKXXV: - Kích cỡ màn hình: 65 inch - Độ phân giải: 4K - Nguồn điện áp: AC 100V – 240V/50/Hz-60Hz - Công suất: 350W - Hệ điều hành: Tizen - Công nghệ ảnh: High Dynamic Range - Cổng HDMI: 4 cổng - Cổng USB: 3 cổng - Giác cắm: 3.5mm - Công suất loa: 60W. Tiện ích: Chiếu màn hình điện thoại lên tivi, điều khiển bằng giọng nói, điều khiển tivi bằng điện thoại. - Kích thước có chân đế (Ngang x cao x dày): 144.97cm x 82.93cm x 2.49 cm - Kích thước không chân đế (Ngang x cao x dày): 144.97cm x 86.25cm x 30.64 cm - Trọng lượng có chân đế: 30 kg - Trọng lượng không có chân đế:29.1 kg - Màu sắc: Đen - Bảo hành: 24 tháng - Thương hiệu: Hàn Quốc- Sản xuất: Việt Nam - Năm sx: 2025 Việt Nam 32.000.000
19 Tivi 75in Samsung 75" QA75Q80DA
QA75Q80DA
1 Chiếc Thông số kỹ thuật Tivi 75 inch Samsung 75" QA75Q80DA: - Thương hiệu: Sam sung - Loại Tivi: Tivi QLED - Màn hình: 75 inch - Bộ xử lý: Al NQ4 thế hệ 2 - Độ phân giải: 4K (Ultra HD) - Hệ điều hành: TizenOS - Cổng kết nối: 4 x HDMI, 2 x ÚB, Wifi 5, Bluetooth 5.2. - Kích thước có chân: 1670 x 1018.9 x 313.5 mm. - Khối lượng có chân: 37.9 kg - Kích thước không chân: 1670.6 x 958.3 x 47.1 mm. - Khối lượng không chân: 32.7 kg - Thời gian bảo hành: 24 tháng. - Thương hiệu: Hàn Quốc - Sản xuất: Việt Nam - Năm sx: 2026 Việt Nam 40.000.000
20 Đàn Organ - Yamaha PSR-SX700
PSR-SX700.
1 Chiếc - 61 phím chuẩn Organ (Keyboard loại FSB) có độ nhạy lực đánh (Initial Touch) giúp tạo cảm xúc mạnh/nhẹ khi chơi. Màn hình: Màn hình cảm ứng màu LCD rộng 7-inch, trực quan, hỗ trợ hiển thị tiếng Việt và thao tác nhanh. Hệ tiếng (Voices): Gồm 986 Âm sắc + 41 Bộ trống/SFX Kits. Tích hợp sẵn các âm sắc đặc trưng Việt Nam như Sáo Trúc, Đàn Bầu, Tranh, Cò. Điệu đệm (Styles): 400 Điệu đệm tự động phân cấp chuyên nghiệp (gồm điệu Pop, Rock, Trữ tình, Bolero...).Bộ nhớ mở rộng (Expansion): Khoảng 400 MB bộ nhớ. Cổng kết nối: USB TO DEVICE (đọc dữ liệu từ USB), USB TO HOST (kết nối máy tính), MIDI (In/Out), L/R Output chuyên nghiệp ra dàn âm thanh lớn.Trọng lượng / I27 S26H26 I25 Kích thước: Nặng 9.6 kg; Kích thước: 985 mm x 139 mm x 417 mm. Indonesia 33.000.000
21 Tủ hồ sơ gỗ MDF 2 cánh
THSGMDF2CK2CM
1 Chiếc Chất liệu: Gỗ công nghiệp MDF phun PU bóng đẹp. Màu sắc: Màu xám đỏ. KT: cao 1m8, ngang 80 x 45; 2 ngăn bên dưới có cánh cửa mở, 2 ngăn trên phối cửa kính. Sx:Việt Nam. Việt Nam 4.000.000
22 Tủ bảo ôn
AQF-C4001EN
2 Chiếc AQUA Inverter 301 lít Điện áp 220V/50Hz Công suất 150W Tiêu thụ điện 0.6kWh/24h Gas lạnh R600a. Kích thước: Cao 90 cm - Ngang 111 cm - Sâu 62 cm - Nặng 45 kg Việt Nam 6.950.000
23 Máy in Laser Canon LBP 2900
LBP2900
1 Chiếc - Máy in Laser đen trắng Canon LBP 2900 - In - Model máy in: lbp 2900 - Độ phân giải cao lên tới 2400 x 600 dpi Việt Nam 4.800.000
24 Bộ Phím Và Chuột Văn Phòng FreeWolf M68SE
FreeWolf M68SE
1 Chiếc - Kích thước 325x125x40mm - Chất liệu: ABS - Trọng lượng: 500gs. Layout: 68 phím . Thương hiệu: Free Wolf Trung Quốc 250.000
25 Màn hình máy tính ASUS PROART PA248QFV
PA248QFV
1 Chiếc Kiểu dáng màn hình: Phẳng Tỉ lệ khung hình: 16:10 Kích thước mặc định: 24.1 inch Công nghệ tấm nền: WLED/IPS Phân giải điểm ảnh: WUXGA - 1920 x 1200 Độ sáng hiển thị: 350 cd/㎡ Tần số quét màn: 100Hz Thời gian đáp ứng: 5ms(GTG) Chỉ số màu sắc: 16.7 triệu màu - 100% sRGB(MAX) Hỗ trợ tiêu chuẩn: VESA 100x100mm, VRR (Adaptive-Sync), 2xSpeaker Stereo (2W Trung Quốc 4.990.000
26 Thanh trống Canon LBP 2900
Drum 12A
5 Chiếc Loại trống: Laser đen trắng. Nhà cung cấp: HANP (Hàn Quốc). Dùng cho máy in: Canon LBP 2900/ 3000 Hàn Quốc 102.000
27 Xạc dự phòng
PPLSC01-20
1 Chiếc - Màu sắc: Bạc đen - Dung lượng pin: 20.000mAh - Kích thước: 2.67 x 8.08 x 13.9cm - Trọng lượng: 433g Trung Quốc 1.100.000
28 Máy ghi âm Sony ICD-TX660
ICD-TX660
1 Chiếc Dung lượng: 16GB. Thời lượng ghi âm tối đa: 636 giờ (MP3 48KBPS (đơn âm). Thiết kế vỏ kim loại siêu, mỏng, nhẹ, bền bỉ. Kích thước: 102 × 20 × 7,4 mm. Trọng lượng: 29 g Trung Quốc 3.900.000
29 Bảng công tác
Bảng công tác
2 Chiếc - Mặt bảng tráng sáng để viết, ghi chú các nội dung.. Khung bảng được làm bằng hợp kim nhôm hoặc chất liệu cao cấp.. Cốt bảng bằng nhựa tấm chuyên dụng, không cong vênh, nhẹ, cứng và chắc chắn. Bảng dễ viết, không kén mực, dễ vệ sinh.. - Kích thước: 1,2x2,0m Việt Nam 1.500.000
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây