MS-08

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
MS-08
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
378.095.000 VND
Ngày đăng tải
17:03 27/08/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
885/QĐ-LĐ429
Cơ quan phê duyệt
Lữ đoàn Đặc công 429
Ngày phê duyệt
22/08/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0319228954 0319228954

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ KỸ THUẬT XÂY DỰNG THỊNH PHÁT

378.095.000 VND 30 ngày 30 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Sơn ngoại thất màu vàng
Sơn ngoại thất màu vàng
12 Thùng Sơn nước, thùng 15L Việt Nam 3.659.000
2 Sơn ngoại thất màu xanh da trời
Sơn ngoại thất màu xanh da trời
8 Thùng Sơn nước, thùng 15L Việt Nam 3.659.000
3 Sơn ngoại thất màu đỏ
Sơn ngoại thất màu đỏ
4 Thùng Sơn nước, thùng 15L Việt Nam 3.659.000
4 Sơn nội thất màu vàng
Sơn nội thất màu vàng
15 Thùng Sơn nước,thùng 15L Việt Nam 2.469.000
5 Sơn nội thất màu xanh da trời
Sơn nội thất màu xanh da trời
10 Thùng Sơn nước, thùng 15L Việt Nam 2.469.000
6 Sơn nội thất màu trắng
Sơn nội thất màu trắng
12 Thùng Sơn nước, thùng 17L Việt Nam 2.050.000
7 Sơn lót
Sơn lót
12 Thùng Sơn nước, thùng 17L Việt Nam 2.640.000
8 Bột bả tường
Bột bả tường
10 Bao Bao 40kg Việt Nam 350.000
9 Con lăn sơn loại lớn
Con lăn sơn loại lớn
31 Cái Dài 25 cm Việt Nam 44.000
10 Cọ loại lớn
Cọ loại lớn
40 Cái Rộng 7cm, cán gỗ Việt Nam 20.000
11 Giấy nhám phá
Giấy nhám phá
10 m Chất liệu vải, P40 Việt Nam 28.000
12 Giấy nhám mịn
Giấy nhám mịn
100 Tờ Tờ, kích thước 23x20cm, chất liệu caton, P100 Việt Nam 4.000
13 Cây sủi tường
Cây sủi tường
20 Cái Dài 30cm, gắn lưỡi dao rọc giấy Việt Nam 45.000
14 Vòi rửa tay
Vòi rửa tay
20 Cái Inox 304, vòi lạnh Việt Nam 165.000
15 Cát vàng
Cát vàng
5 m3 Xuất xứ Việt Nam Việt Nam 550.000
16 Đá xanh 1x2
Đá xanh 1x2
2 m3 Xuất xứ Việt Nam Việt Nam 500.000
17 Xi măng
Xi măng
20 Bao Bao 50kg Việt Nam 110.000
18 Gạch Ceramic
Gạch Ceramic
30 m2 kích thước 30x30cm, màu trắng hoa Việt Nam 170.000
19 Xika latex
Xika latex
3 Thùng Thùng 25L, gốc xi măng Việt Nam 2.400.000
20 Bồn cầu
Bồn cầu
15 Cái VI66, sứ màu trắng Việt Nam 2.660.000
21 Lavabo
Lavabo
12 Cái V39, sứ trắng Việt Nam 1.450.000
22 Vòi Lavabo
Vòi Lavabo
25 Cái Inox 304, kiểu gật gù Việt Nam 280.000
23 Vòi xịt bồn cầu
Vòi xịt bồn cầu
20 Cái Vòi nhựa trắng, đầu xịt inox Việt Nam 150.000
24 Đèn led đơn
Đèn led đơn
30 Bộ Dài 1,2m, máng sắt sơn tĩnh điện màu trắng Việt Nam 185.000
25 Quạt trần
Quạt trần
18 Cái Quạt 3 cánh, màu trắng, công suất 77W, chiều dài ty 0,3m Việt Nam 1.750.000
26 Bay trét
Bay trét
4 Cái Sắt, cán nhựa, rộng 15cm Việt Nam 115.000
27 Dao trét
Dao trét
4 Cái Sắt, Cán gỗ, rộng 7cm Việt Nam 35.000
28 Mặt công tắc
Mặt công tắc
30 Cái 3 lỗ, nhựa màu trắng Việt Nam 55.000
29 Mặt ổ cắm
Mặt ổ cắm
35 Cái 3 lỗ, nhựa màu trắng Việt Nam 65.000
30 Công tắc quạt trần
Công tắc quạt trần
25 Cái Dimer, công suất 300W Việt Nam 85.000
31 Bộ sen tắm
Bộ sen tắm
18 Cái Inox 304, vòi lạnh màu trắng Việt Nam 650.000
32 T cầu
T cầu
30 Cái Inox 304, G1/2 Việt Nam 55.000
33 Thoát sàn
Thoát sàn
10 Cái Inox 304, vuông 100x100 mm Việt Nam 160.000
34 Aptomat 1 tép C10
Aptomat 1 tép C10
28 Cái Một pha, 01 cực Việt Nam 75.000
35 Aptomat 1 tép C16
Aptomat 1 tép C16
24 Cái Một pha, 01 cực Việt Nam 90.000
36 Aptomat 2 tép C32
Aptomat 2 tép C32
12 Cái Một pha, 02 cực Việt Nam 155.000
37 Aptomat 2 tép C50
Aptomat 2 tép C50
7 Cái Một pha, 02 cực Việt Nam 265.000
38 Aptomat 3 pha
Aptomat 3 pha
2 Cái Ba pha, dòng điện định mức 75A Việt Nam 720.000
39 Dây cấp
Dây cấp
39 Cái Nhựa trắng, đầu ren đồng, dài 60cm Việt Nam 45.000
40 Bơm tăng áp
Bơm tăng áp
3 Cái Công suất 200w Việt Nam 2.060.000
41 Băng keo non
Băng keo non
20 Cuộn Rộng 12mm, dày 0,9mm, chất liệu PTFE Việt Nam 4.000
42 Băng keo điện
Băng keo điện
10 Cuộn Chất liệu PVC, dày 0,18mm, rộng 18mm, màu đen Việt Nam 10.000
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây