Mua Bò Giống

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Mua Bò Giống
Tên dự án
Ứng dụng tiến bộ khoa học và công nghệ xây dựng mô hình phát triển kinh tế trang trại bền vững trên vùng đất dốc tại huyện Kỳ Sơn, tỉnh Hòa bình
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
1.269.000.000 VND
Giá gói thầu
Hình thức HĐ
Trọn gói và không điều chỉnh giá
Văn bản phê duyệt
14/QĐ-DANTMN ngày 12/10/2017
Ngày phê duyệt
12/10/2017
Lý do chọn nhà thầu
Công ty Cổ phần thương mại du lịch và chuyển giao công nghệ nông lâm nghiệp Minh Long đã đáp ứng đầy đủ các yêu cầu theo Hồ sơ yêu cầu của Công ty cổ phần xây dựng Phương Đông đã đưa ra và có giá chào hàng thấp nhất
Hoàn thành
14:08 18/12/2017
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0303001198 0303001198

Công ty Cổ phần thương mại du lịch và chuyển giao công nghệ nông lâm nghiệp Minh Long

1.269.000.000 VND 720 ngày 720 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Mua bò giống: Bò cái nền lai nhóm Zebu
Bò cái nền lai nhóm Zebu, Trọng lượng ≥ 170kg/ con, Bò phát triển bình thường, cơ quan sinh dục lộ rõ, không khuyết tật đảm bảo đủ tiêu chuẩn giống của bò cái sinh sản, Được kiểm dịch động vật, Có lý lịch giống rõ ràng. 1.269.000.000
1269000000
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây