Mua bồn nước sinh hoạt

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua bồn nước sinh hoạt
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
135.000.000 VND
Ngày đăng tải
16:42 29/12/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
19/QĐ-PKT
Cơ quan phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Lũng Phìn
Ngày phê duyệt
26/12/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn5100495997 5100495997

Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Hải Phú Đồng Văn

135.000.000 VND 10 ngày 10 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bồn inox Tân Thành-X 1.500D ĐK1140
TT 1500D-X
45 Bộ Bồn inox Tân Thành-X 1.500D ĐK1140 - Thông tin sản phẩm: - Xuất sứ: Việt Nam - Năm sản xuất: 2025 - Hàng mới: 100% - Bảo hàng: 24 tháng - Thông số kỹ thuật: Bồn nước Inox 1500Đ - Chất liệu: Thân bồn inox 430, chụp bồn inox 201, chân bồn thép mạ kẽm. - Chiều cao gồm cả chân bồn: 1865mm. - Chiều cao thân bồn 1625 mm. - Đường nước vào: Cút inox/đồng mạ 20 - Đường van phao: Cút inox/đồng mạ 20. - Đường xả cặn: Cút inox/đồng mạ 20. - Đường nước ra: Cút inox/đồng mạ 20. - Thiết bị trao đổi khí thông minh: Loại bỏ Clo, Flo và các tạp chất gây hại cho sức khỏe. - Độ dày tấm thân bồn: 0,45mm - Số tấm ghép thân là 01 tấm, khổ 1220mm. Giấy chứng nhận sản phẩm phù hợp với quy chuẩn kỹ thuật quốc gia QCVN 12-3:2011/BYT Giấy chứng nhận sản phẩm phù hợp với tiêu chuẩn TCVN ISO 9001:2015/ISO 9001:2015 Cung cấp đủ phụ kiện (keo, băng tan, van khóa phi 27, ống nhựa uPVC phi 27, măng sông ren ngoài phi 27) kèm theo Việt Nam 3.000.000
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây