Mua dê cái giống

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Mua dê cái giống
Tên dự án
Chi thường xuyên
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
300.000.000 VND
Giá gói thầu
300.000.000 VND
Đóng thầu
10:30 08/01/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Số 02/QĐ-DT
Ngày phê duyệt
15/01/2019
Hoàn thành
10:17 21/01/2019
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0105267522 0105267522

CÔNG TY TNHH CHẾ BIẾN NÔNG SẢN HOÀNG HUY

300.000.000 VND 60 ngày 60 Ngày
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây