Mua giấy, mực in

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
16
Số KHLCNT
Gói thầu
Mua giấy, mực in
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
868.115.000 VND
Giá dự toán
868.115.000 VND
Hoàn thành
07:17 26/07/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
12 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 1800662406 1800662406

Công ty TNHH Sản Xuất Và Thương Mại Thanh Thanh

718.135.000 VND 718.135.000 VND 12 tháng 12 tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Ghi chú
1
Giấy A4
Hiệu: Accura, mã: 80gsm
10.000
Ream
Khổ A4 định lượng 80gsm, 500 tờ/ream.
Indonesia
60.500
2
Giấy in liên tục
Hiệu: Liên Sơn, mã: 2 LỚP WP
50
Thùng
Giấy Liên sơn hoặc tương đương, 02 liên, khổ giấy 210mm x 279mm, liên tục đục lỗ, 700 bộ/ thùng.
Việt Nam
297.000
3
Giấy ford màu
Hiệu: Orchid, mã: FMVD80
150
Ream
Khổ A4, định lượng 80 gsm, 500 tờ /ream
Việt Nam
59.400
4
Giấy in nhiệt
Hiệu: Mimosa Sumikura, mã:75mm
3.000
Cuộn
Khổ giấy 75 mm x đường kính cuộn 50 mm. 50m/ cuộn,
Việt Nam
7.920
5
Giấy decal in tem nhãn
Hiệu: Thanh Thanh, mã:50x25mm
500
Cuộn
Chất liệu giấy decal thường quấn thành cuộn với kích thước lõi 1 inche, một tem ngang, kích thước tem 50 x 25 mm, Chiều dài cuộn giấy 50m. Có 1.785 tem/ cuộn
Việt Nam
49.500
6
Nhãn decal giấy có in
Hiệu: Thanh Thanh, mã:25x15mm
800.000
Nhãn
Kích thước nhãn 25x15 mm. Trên nhãn in mã vạch nhảy và 4 hoặc 5 chữ số màu đen
Việt Nam
22
7
Giấy in ảnh
Hiệu: T.T, mã:115gsm
400
Xấp
Khổ A6, bóng một mặt, định lượng 115gsm, 100 tờ/ xấp
Việt Nam
11.000
8
Ruy băng mực in mã vạch
Hiệu: Ricoh, mã:60mmx300m
50
Cuộn
Chất liệu WaxResin, 60 mm x 300 m, màu đen
Nhật Bản
129.800
9
Ruy băng mực in mã vạch
Hiệu: Ricoh, mã:60mmx91m
50
Cuộn
Chất liệu WaxResin, 60 mm x 91 m, màu đen
Nhật Bản
49.500
10
Mực màu máy in Epson
Hiệu: Epson, mã:Inktec
100
Bình
Dung tích 70 ml , màu tùy chọn
Nhật Bản
99.000
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây