Mua giống lúa Thiên ưu và RVT

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Mua giống lúa Thiên ưu và RVT
Tên dự án
Hỗ trợ giống lúa chất lượng vụ Mùa năm 2018
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá dự toán
8.899.036.000 VND
Giá gói thầu
8.899.036.000 VND
Ngày quy đổi
08/05/2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Số 44/QĐ-GCT ngày 17/5/2018
Ngày phê duyệt
17/05/2018
Hoàn thành
07:26 01/06/2018
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0101449271 0101449271

CÔNG TY CỔ PHẦN GIỐNG CÂY TRỒNG TRUNG ƯƠNG

8.899.036.000 VND 8 tháng 8
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây