Mua giống lúa và phân bón

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua giống lúa và phân bón
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
299.215.000 VND
Ngày đăng tải
09:48 03/06/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
46/QĐ-PKT
Cơ quan phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Sơn Hà
Ngày phê duyệt
01/06/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn4300323288 4300323288

Trung tâm Giống tỉnh Quảng Ngãi

299.215.000 VND 5 ngày 5
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Giống lúa QNg 6 (Thiên Hương 6)
QNg6
2003.4 kg - Tiêu chuẩn giống: Theo QCVN 01-54: 2011/BNNPTNT. - Quy cách đóng gói: 10kg/bao. - Hạt giống lúa chắc, không hư hỏng, sạch bệnh; được đóng gói trong bao bì có nhãn mác, có tem kiểm tra chất lượng và hướng dẫn kỹ thuật sản xuất Việt Nam 30.000
2 Giống lúa QNg13
QNg 13
1146.6 kg - Tiêu chuẩn giống: Theo QCVN 01-54: 2011/BNNPTNT; - Thời gian sinh trưởng: Vụ Đông Xuân: 110- 115 ngày, vụ Hè Thu: 90-95 ngày. - Chiều cao 90 – 95cm, sinh trưởng mạnh, dạng hình gọn, cứng cây, lá đòng đứng, bông to, dày gié, tỷ lệ hạt chắc cao, hạt to, bông dài, trọng lượng 1.000 hạt 26-27g, gạo trong, cơm mềm, ngon, thơm nhẹ; - Chống chịu sâu, bệnh khá, hơi nhiễm bệnh đốm nâu, khả năng chịu nóng tốt. Phù hợp cả 2 vụ Đông xuân và Hè thu, chịu thâm canh cao. - Tiêu chuẩn giống: Theo QCVN 01-54: 2011/BNNPTNT; - Thời gian sinh trưởng: Vụ Đông Xuân: 105- 110 ngày, vụ Hè Thu: 90-95 ngày. - Chiều cao 95 – 100cm, sinh trưởng khỏe, dạng hình khỏe gọn, cứng cây, lá đòng đứng, dạng hình đẹp, bông to trung bình, dày gié, tỷ lệ hạt chắc cao, hạt dài, to bông dài, trọng lượng 1.000 hạt 26-27g, cơm mềm, dẻo ráo, ngon, thơm. - Chống chịu sâu bệnh khá, giai đoạn làm đòng giống có đặc điểm lá chuyển vàng sinh lý bình thường. Phù hợp cả 2 vụ Đông Xuân và Hè Thu, chịu thâm canh. - Năng suất bình quân đạt 65-70 tạ/ ha, thâm canh tốt có thể đạt 75-80 tạ/ha. Việt Nam 30.000
3 Phân Đạm Phú Mỹ
0
3412.5 kg - Xuất xứ: Việt Nam, - Sản phẩm được đòng trong bao bì 2 lớp, lớp ngoài PP, lớp trong HDPE/LDPE, - Bao bì kín, khô ráo còn hạn sử dụng; - Trọng lượng 50 kg/bao. - Đảm bảo các tiêu chuẩn theo quy định hiện hành. Việt Nam 22.000
4 Phân Lân nung chảy Ninh Bình
0
7.420 kg - Xuất xứ: Việt Nam, - Sản phẩm được đòng trong bao bì 2 lớp, lớp ngoài PP, lớp trong HDPE/LDPE, - Bao bì kín, khô ráo còn hạn sử dụng; - Trọng lượng 50 kg/bao. - Đảm bảo các tiêu chuẩn theo quy định hiện hành. Việt Nam 12.000
5 Phân Kali Phú Mỹ MOP
0
2.030 kg - Xuất xứ: Việt Nam, - Sản phẩm được đòng trong bao bì 2 lớp, lớp ngoài PP, lớp trong HDPE/LDPE, - Bao bì kín, khô ráo còn hạn sử dụng; - Trọng lượng 50 kg/bao. - Đảm bảo các tiêu chuẩn theo quy định hiện hành. Việt Nam 20.000
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây